આદિત્ય ચોપરા પોતાનું ઓટીટી પ્લેટફોર્મ લોન્ચ કરશે

આદિત્ય ચોપરા પોતાનું ઓટીટી પ્લેટફોર્મ લોન્ચ કરશે

Spread the love

 

– ટૂંકમાં શાનદાર લોનિંગની ઘોષણા કરાશે

મુંબઇ: યશરાજ ફિલ્મ્સ આ વરસેના બેનરના વર૦ વરસ પુરાણું વણીજશન ભવ્ય રીતે કરવું. પરંતુ કોરોનાની બીજી મૂર્તિઓ નથી. પરંતુ તેમના બેનરની રજૂઆત એક નવી સમાચાર છે.

સોશ્યલ મીડિયાના પોર્ટલના નિર્દેશ, આદિત્ય ચોપડાઓ, હવે યશરાજ ફિલ્મ્સની ટીટી પ્લેટફોર્મ લોંચન.જેની ઘોષણા પણ શાનદાર. આશ્ચર્યજનક છે, આદિત્ય આ વરસે યશારાત્રી વર૦ વરસની વણીજવણી પ્રસંગે ભક્તિ માર્ગ છે. પરંતુ હવે તે સાઉદી રાહત કાર્ય કરે છે. તેણીની ફિલ્મ્સનો નોવો લોગો પણ રિલીઝ હતો.

યશરાજ હાલ સુલમાન ખાનની તિગર થ્રી, શાહરુખ ખાનની પઠન, વિચિત્રની એક કોમેડી ફિલ્મ, રણવીર સિંહ સાથેની જયેશભાઇ જોરદાર, રણબીર કપૂરની એક પીરિયડ ફિલ્મ, અક્ષય કુમાર સાથે પૃથ્વીરાજ, સિધ્ધિ ચતુર્દિની બરિતિની દિવાળી.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *