અજબ પ્રેમ કી ગજબ કહાની: રિયલ લાઈફમાં રિપીટ થઈ ‘હમ દિલ દે ચૂકે સનમ’ ફિલ્મ, પતિએ પત્નીના પ્રેમી સાથે કરાવ્યા લગ્ન

અજબ પ્રેમ કી ગજબ કહાની: રિયલ લાઈફમાં રિપીટ થઈ ‘હમ દિલ દે ચૂકે સનમ’ ફિલ્મ, પતિએ પત્નીના પ્રેમી સાથે કરાવ્યા લગ્ન

Spread the love
  • ‘હમ દિલ દે ચૂકે સનમ’ મૂવી રીઅલ લાઈફમાં પુનરાવર્તિત, બિહાર છપરા પતિ તેની પત્ની સાથે તેના પ્રેમી સાથે લગ્ન કરે છે, સોશ્યલ મીડિયા પર વાયરલ વાયરલ

પ્રેમ-પત્ની વર વૌ

બિહારના છૂટાછેડામાં એક સાથે પ્રેમની કથાઓ થઈ રહી છે, જે બિલિવૂડ ફિલ્મ હમ દિલ દે હેક સનમ સાથે ખૂબ જ આકર્ષક છે. ફિલ્મમાંમમાંને અભિ અજય  .ીજય  .્યા.ફિલ્ટર અજય દેવગણ અને ભગવાન પૂજ્ય પત્નીઓ અને ત્રીજો એક્ટર સલમાન ખાન છે. જે ઐશ્વર્યા રાયના પ્રેમમાં છે.

જાવ એક પ્રસંગ બિહારના છૂટાછવાયા જોવા મળે છે. જ્યાં એક સ્ત્રીની પત્નીની ખુશી માટે પ્રેમની બલિદાન કહેવામાં આવી છે અને તેણીના પત્ની જાતિના પત્ની છે. હવે સમગ્ર પરિસ્થિતીમાં આ પ્રેમ કથાની ચર્ચાઓ થાય છે. આર્ટિનો વીડિયો સોશ્યલ મીડિયા પણ સંપૂર્ણ વાયરલ આવ્યો છે.

યુવતીના પરીએ કહ્યું- હું ખુશ છું

યુવતીના પરીએ કહ્યું- હું ખુશ છું

પ્રેમિકાએ કહ્યું- હું ખુશ છું
છગ નગરગ નગર નિગમ વિસ્તારનો વર્ડર્ડ નંબર 45 માં ઘેટા ગામનો વિસ્તાર છે. વાયરલ વીડિયોમાં યુવક બોલતા હોય છે, તેની પત્ની સાથે લવ મેરેજ કરવામાં આવે છે. પરંતુ તેની પત્નીનું કોઈ બીજું યુવક શરૂ થયું નથી. તે કાળી મરજીથી તેની પત્નીના પ્રેમથી કરાવી દીધા છે. તે આ પત્ની છે. હવે આ યુવક પણ બીજા લગ્ન છે.

જ્યારે પુત્રીના પત્ની તેના પ્રેમી કાવ્યા હતા ત્યારે તે સમયે ઘણી ભીડ ભેગી થઈ હતી. લોકો તેમના મોબાઈલથી લગ્ન વિડિઓ પણ બનાવે છે. લોકોના લગ્નનો સોશ્યલ મીડિયા વાયરલ કરી શકાય છે.

એક સ્થાનિક લગ્ન પહેલા. પરંતુ થોડા સમય પછી ખ્યાલ મોકલવામાં આવે છે, અહીં એક સ્ત્રીની પત્ની તેના પ્રેમી સાથે કરાવી જાય છે. આ દૃશ્ય નિરીક્ષણ લોકો પણ આશ્ચર્યજનક પાર નહતો. તેની પત્ની સાથે પ્રેમ ખૂબ ખુશી છે. આ પહેલા આવા લોકો ફક્ત ફિલ્મોમાં જતાં નથી.

આ યુવતીના તેના પ્રેમી પ્રેમી લગ્ન કર્યા

આ યુવતીના તેના પ્રેમી પ્રેમી લગ્ન કર્યા

સ્ટોરીમાં ટવિસ્ટ
આ સ્ટોરીમાં લગ્ન પછી ટ્વિસ્ટ જોવા મળે છે. લગ્ન પછી પત્ની સુપરફ લવવોય છે, ચતુર લગ્ન તેની સાથે હમઝૂડ કરતો છે. તેથી તે ખૂબ જ દુખી થઈ ગઈ. પરંતુ હવે તેના પ્રેમી સાથે લગ્ન ખુલ્લા છે. હવે જો હું મારો પહેલો લગ્ન કરું છું તો પણ હું માયશ. પ્રગતિશીલ વેપારીની એક દિકરી પણ તેના પહેલાના ફોટા છે.
બીજી બાજુ યુવતીના નવી પેઠે કહ્યું, અમારી વચ્ચે છેલ્લા 6 મહિનાથી અફેર દોડવાનું છે. પહેલી মেয়েদের લગ્ન করা છે. તેથી સહેલાઇથી પગલાં લેવામાં આવે છે. આ વાયરલ વિડિઓ પર લોકોના કોમેન્ટ્સ ચાલુ છે.

યુવતીનો પ્રેમી

યુવતીનો પ્રેમી

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *