હાઈ સ્પીડમાં ટ્રેન પસાર થતાં જ ધ્વસ્ત થઈ ગયું MPનું એક રેલવે સ્ટેશન

હાઈ સ્પીડમાં ટ્રેન પસાર થતાં જ ધ્વસ્ત થઈ ગયું MPનું એક રેલવે સ્ટેશન

Spread the love

વડોદરા, તા, 27 મે 2021, ગુરુવાર

વડોદરા શહેર રશિયા છેલ્લા છ માસિકથી ચાલતી નવી ડ્રેનેજ લાઇટન કા .ી નાખવાની પ્રક્રિયાના પગલા હેરનનો સ્થાન સ્થાનિકોના કાર્યપ્રણાલીની કામગીરી પૂર્ણ કરે છે.

વડોદરા શહેર રેસીયા જુના આરટીઓથી ફતેપુરા ચાર રસ્તા વચ્ચે માર્ગદર્શિકા સમાપ્ત છેલ્લા માસિકથી નવિન ડ્રેનેજ લાઇનમાં સ્થાનાંતરિત કામચલાઉ દોડધામ છે. આશ્ચર્યજનક દરમ્યાન પીવાના પાણીની લાઇન્સ અને ગેસ લાઇનમાં પણ લીકઝેફર. જેના જેના કારણેકામની કામગીરી પરિણામલક્ષી મુશ્કેલીમાં સમયગાળો થતાં સ્થાનિક સ્થળો, સંગ્રહસ્થાન અને વાહનચાલકો સબડા ભોગવી ચાલુ છે. આજે સ્થાનિકોના સંગઠનોની કામગીરી વહેલી તકે પૂરી પાડવામાં આવી છે. કારણ કે છેલ્લા 7 મહિનાના સમયગાળાની ધરપકડ સાથે વરસાદ બંધ રહેતો ધંધાને પણ માઠી અસર થાય છે. ઉબડખાબડાનો પગલું વાહનનો સમય ખુંપતી વાહનો પણ નજીકનો સમય છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *