હવે ભાઈ બન્યો: મહિલા રાખડી બાંધ્યા બાદ સોનુ સૂદના પગે લાગવા લાગી, એક્ટરે સામે બે હાથ જોડ્યા

હવે ભાઈ બન્યો: મહિલા રાખડી બાંધ્યા બાદ સોનુ સૂદના પગે લાગવા લાગી, એક્ટરે સામે બે હાથ જોડ્યા

Spread the love
  • સુનુ સુદ ઘરની બહાર ચાલે છે કોરોનાના દર્દીઓની સગવડ થાય છે
  • થોડા સમય પહેલાં સોનુ સૂત્રો બેરોજગાર યુવકન નોકરીઓ અપાવી હતી

કોરોણાકાળમાં સુનુ સુદ લોકો મસીહા જતા રહ્યા છે. ગયા વર્ષે શર્માકોની મદદ શરૂ થઈ, ત્યારબાદ સોનુ સૂઈડ્સ જરૂરીયાતમંદ લોકોની અલગ અલગ મદદ કરી. આ વર્ષે સોનુ સુદેષ કોરનાના દર્દીઓની હોસ્પિટલમાં આવતા બેડ, ડો, ક્સક્સિજન અપાવવાની વ્યવસ્થા કરવામાં આવી. વર્તમાન જ સુનુ સુડોનો એક નવો વીડિયો આવે છે.

શું છે આ વીડિયોમાં?
સુનુ સુદ આ વીડિયોમાં ઘરની બહારના ભાગો છે. આ વિડિઓ ટ્રેડ એલિસ્ટ રમેશ બાલા સો.મીડિયામાં પોસ્ટ જુઓ. વર્તમાન જ સુનુ સુદ ઘરની બહાર કોરોનાના દર્દીઓની સગવડ છે, જેમાંથી એક સોનુ સુદનેદેશી બાંધી હતી. દૃષ્ટાળા પછીના તેવો સોનુ સુદના સુનાવણી પેગ તાવા થયા. આનંદ, ક્ટક્ટરેલ જ મહિલાેનડેન રોકી રહી છે. આટલું જ નહીં સોનુ સૂત્રો કહે છે કે આવવાનું નથી. તો પછી આગળ આગળ હાથ જોડાયા. તે સુના સુનાને ભાઈ સમાન ગણેલો છે.

ચાહકોએ કહ્યું, તમે ગ્રેટશ્ડ સાચા હીરો
સુનુ સુદનો આ વીડિયો સો.મીડિયામાં સંપૂર્ણ જૈરિલ આવી છે. એક ચાહકે કહ્યું, ‘કોરોનાકાળમાં સર તમે ગરીબ, લાધર લોકોના નાયક નહીં, પણ મહાનાયક છો. તમે ગ્રેટ છો. મારી તકરાર તમે યાદ રાખો છો અને ખુદાને પ્રાર્થના કરો છો તે તમે તંદુરસ્તશુલા દરેક મુશ્કેલીઓ દૂર કરો છો. ‘ અન્ય એક યુઝરે કહ્યું, ‘તમે ખરેખર મહાન સાચા હીરો છો. મારે તમે ગયા છો. ‘ અન્ય એકમાત્ર કમાણી થઈ ગઈ, જ્યારે એક બહેનનો લગ્ન બાંધકામ થયો, જ્યારે તે ભાઈઓએ દરેક મુસીબતી બચાવે. સુનુ સુદ રક્ષક છે અને સાચે જ ભેદી બાંધવાના કાબિલ છે. ‘

વર્તમાન જ એક બેરોજગાર નોકરીઓ અપાવી રહી છે
થોડા દિવસ પહેલાં જ સુનુ સૂનોનો એક વીડિયો આવી ગયો. આ વિડિઓઝમાં સોનુ એક યુવકન નોકરીઓ અપાવી આવી છે. જ્યારે તે યુવકની નોકરીઓનો સમય હતો ત્યારે તે પ્રાર્થના કરે છે. તે સુનુ સુનોનો આભાર માનવા માટે પેગ ટાવા જાતો છે. અનુભવ, સોનુ સૂચના તે યુવકનો સમજાવે છે કે તે આવી રહ્યું છે.

સોમીમીડિયામાં, અસહાય ફીલ થાય છે

સુનુ સુદશ સો સો મીમીડિઓમાં કહેવામાં આવ્યું છે, ‘જ્યારે લોકોની મદદમાં મદદ મળે છે અને તેને બચાવવાની અસમર્થ પત્રો હોય છે ત્યારે તે અસંખ્ય ફીલ હોય છે. જે દર્શકોને બચાવનારનો પ્રયત્ન કરે છે ત્યારે તે સમયે તેઓને લાગે છે કે તે અનુભવી રહ્યા છે. જે સંશોધન તેમના પ્રિયજન બચાવ સ્થાને રાખ્યું છે તે ધ્યાનમાં રાખ્યું છે, જ્યારે તે સંસદમાં રહેવું જરૂરી છે. આજની તારીખમાં હું કાળાંક કા લોકોનેી નાખવી છું. જે સંશોધન સાથે તમે 10 વાગ્યે સંપર્કમાં રહો છો, જ્યારે તેના સંપર્કમાં રહેશો. અસહાય ફીલ કરું છું. ‘

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *