સ્પોર્ટ્સમેનશિપ મરી પરવારી!: મુશફિકુર રહીમે હસનને નિંદનીય કૃત્ય કરવા ટકોર કરી, કહ્યું- નોન સ્ટ્રાઇકરને ધક્કો મારીને ગ્રાઉન્ડ પર પટકી દે; વીડિયો વાઇરલ

સ્પોર્ટ્સમેનશિપ મરી પરવારી!: મુશફિકુર રહીમે હસનને નિંદનીય કૃત્ય કરવા ટકોર કરી, કહ્યું- નોન સ્ટ્રાઇકરને ધક્કો મારીને ગ્રાઉન્ડ પર પટકી દે; વીડિયો વાઇરલ

Spread the love

મુશફિકુર કમેમે શ્રીલંક્ન કથરેડી પથુમ નિશા નેક્કો લાવા માટે હસનને કહ્યું.

  • બંગલાદિની ટમે વરસાદના વિઘ્ન વચ્ચે ડકવર્થ લુઇસના નિયમિત અંતર્ગત શ્રીલંકાઈને 103 રનથી પરાસ્ત થયા.

બંગલાદેશના વિકેટકીપર બેટ્સમેન મુશકિુર કમની સદીની સહાયની તેણી શ્રીલંકાને બીજી વનદેવી ઘટનામાં 103 ચલાવવામાં આવી છે. આ સંશોધન મુશફિકુર કુરમેંની કારકિર્દીની 8 મીમી સદી નોટબંધી. રહી 125 રનની 125 ટી મને મને નિયમ  નિયમિત અંતર્ગત જીત અપાવી. આ જીવન સ્ટાર સ્ટાર મુશીફિકુર રહીમ સ્ટમ્પ્સની પાછળ વિવાદિત નિવેદન સૂચક ટેક્ના પાત્ર બન્યો છે.

બંગલાદેશ 2-0 થી આગળ
બંગલાદેશની ત્રીજાની વન-ડે શ્રેણીમાં શ્રીલક વિરુદ્ધ 2-0 આગળ છે. બંગલાદેશે 9 પ્રસંગો પછી શ્રીલક તેના પ્રથમ દ્વિપક્ષી શ્રેણીમાં જીત સુનિશ્ચિત્ય દીધી છે. (3 જી વનડે માતૃ 28 મેના રોજા છે. પરંતુ 3 કૃતિ શ્રેણીમાં 2 ફોટા જીતીને બંગલાદેશે જીત સુનિશ્ચિત કરી દીધી છે). આ શ્રેણીની બીજી ઘટના મુશિકુર કમમિના સ્ટમ્પમ્પ માઇકનો વીડિયો વાઈરલ થઈ, જ્યારે મહેમાન હસીને બંગાળી ભાષામાં કહેવાતું, જો કોઈ સ્ટ્રાઇકર ન આવ્યું ત્યારે તેણે ક્ક્કો મારી ગ્રાઉન્ડ પર પટકી દેજે. કમિનો વીડિયો સોશ્યલ મીડિયામાં વીરલ આવ્યો.

સમગ્ર ઘટનાક્રમ

  • શ્રીલચિની બેટિંગ દરમિયાન 11 મી ઓવર કરવા માટે બંગ્લાદેશનો બોર મહેદી હસન બોલિંગ મેદાને છે.
  • આ સમયે શ્રીલંકાના 2 બેસ્ટમેન દનુષ્કા ગુનાતીલકા અને પથુમ નિશાક બેટિંગ ચાલુ છે.
  • ઇનિંગિની 11 મી ઓવરના 5 માં ગુણાતીકાકા ડિફેન્સિવ શટ રોમ્યો છે, નિશાક 1 દોડ માટે પ્રાર્થના કરી છે.
  • હસન શટ્ટન ડાઇવ લવીનેગ રોકીની યોજના હતી, આ સમયગાળા દરમિયાન હસનને વિવાદિત નિવેદન કહ્યું હતું, જે સ્ટઇપ માઇ ચોકી પણ નોંધાયેલું છે.
  • મુશફિકુર રહિમે જોરથીએ કહ્યું કે હવે મારો ગ્રાઉન્ડ પર પટકી દેજે.

બંગલાદેશની બીજી જીત
બંગલાદિની મૂળ મુસ્તાફુસુર રહેવાસી, મહેદી હસન અને પુષ્કળ કક્ષાના જીવંત યોગદાન સ્થળ. નિર્માન અને હસન 3-3 વિકેટ ઝડપી થઈ, જ્યારે મુશકિુર કમ્પની 125 રનની જીવંતત્વ ઇનિંગ રમી. ત્રણેય લિંક્સના સંપૂર્ણ નિરીક્ષણના સમયગાળાની બાંગ્લાદેશની ટીમે શેર-એ-બંગલા ક્રિકેટ સ્ટેટિઅન્સ રેર્નિંગ વિઘ્ન વચ્ચે ડકવર્થ લુઇસણા નિયમિત અંતર્ગત શ્રીલ ચેનને 103 રનસ્થિત પ્રમુખ બન્યા. બંગલાદેશે શ્રીલક વિરૂદ્ધની પહેલી શ્રેણી જીતી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *