સેલેબ લાઈફ: પ્રિયંકા ચોપરાએ નિક જોનસને કિસ કરી, લિપસ્ટિકના નિશાનવાળી તસવીર વાઇરલ

સેલેબ લાઈફ: પ્રિયંકા ચોપરાએ નિક જોનસને કિસ કરી, લિપસ્ટિકના નિશાનવાળી તસવીર વાઇરલ

Spread the love
  • પ્રિયાંક ચોરેસા લિપસ્ટિકાનું નિર્વાણ તસવીર સો.મીડિયામાં શૅર કરો
  • પ્રિયાંક પાની લંડન પર ફરી ચર્ચાઓ

પ્રિયાંક ચોરેસાલા નિક જોનસ પ્રખ્યાત અર્ધ છે. એકવાર સોમીમીડિયામાં નગનેરો રોમેન્ટિક ફોટો શૅર કરતા નથી. વર્તમાન જ પ્રિયંકા પટ્ટણી એક તસવીર શૂર તે કહે છે કે તે તેના પતિની સાથે જ મિસ છે. અનુભવ, આ તસવીરમાં નિકના માથા પર લિપસ્ટિક નિશાન નિર્દેશિકા છે

પ્રિયંક પાની લંડન ગઈકાલે ચર્ચા

વર્તમાન જ પ્રિયાશ્ચલ નિક બિલબોર્ડ મ્યુઝિક વોવોર્ડ 2021 સાથે ચાલુ રાખેલ છે. આ દરમ્યાન બંનેની કેમિસ્ટ્રી દૃશ્ય દેખાઈ. હવે પ્રિયાંક પાની લંડન પર ફરીથી રહેવાની સંભાવના છે. પ્રિયાંક સો.મીડિયામાં પૂર્તિ તસવીર શાર થઈ ગઈ, નિકના કાના ઉપરના ભાગે લિસ્ટિકનું નિશાન જોયું. આ તસવીર સાથે પ્રિયંક્રે પિતેને મિસાલ હોવાની વાત થઈ.

વર્તમાન જશ્નાનો પાઠો પોસ્ટ શૅર થઈ ગયો

બિલબોર્ડ મ્યુઝિક વોવોર્ડ 2021 ની તસવીર પ્રિયાંક સો.મીડિયામાં શૅર કહે છે, ‘પટની પ્રશંસ ભરેલી પોસ્ટ. એક ટુટેલી પાંસળી પણ તને રોકી નથી. બેબી મને એકલા જ ગર્વ છે. તું જે પણ છે, અસ્થાયી સમયની માનવતા, બેસ્ટ પ્રેરણા પ્રયાસ, મને તારાથી પ્રેરણા સંગ્રહ છે. હું તને સંપૂર્ણ પ્રેમ કરું છું. ‘

પ્રિયંકની આ પોસ્ટ પરની માધુરી દીકરીઓ અનુષ્કા શર્મા સમાવિષ્ટ સેલેબ્સે પત્રિકા રવાના થઈ. નિક જોનસેની પત્ની પોસ્ટ પોસ્ટ કરી, ‘હું તને પ્રેમ કરું છું.’

2020 પછી શોર્ડર શોન પ્રિયા મુશ્કેલી નિકે હોસ્ટમાં આવ્યા હતા. રડ કાર્પેટ પર પ્રિયંક જ ગ્લેમરસ તાતી. કાગળ થાઇ સ્લિટ નેટ ગાઉન સ્પર્ધા. આ ઉપરાંત 9 લાખ લોકો બેલ્ટ ચુંબન કરે છે. પ્રિયાંક આ આઉટફિટમાં ઘણી જ ઘરની અટકી.

બિલબોર્ડ મ્યુઝિક વોવર્ડર્ડમાં પ્રિયંક-નિક સેન્ટર એટફ એટટ્રેશન બન્યું

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like