સેલેબ્સની ના: પ્રાચી દેસાઈથી લઈ વિવિયન ડીસેના સહિતના ટીવી સ્ટાર્સ સ્ક્રીન પર ઈન્ટિમેટ સીન્સ ભજવવા નથી તૈયાર

સેલેબ્સની ના: પ્રાચી દેસાઈથી લઈ વિવિયન ડીસેના સહિતના ટીવી સ્ટાર્સ સ્ક્રીન પર ઈન્ટિમેટ સીન્સ ભજવવા નથી તૈયાર

Spread the love
  • ટીવી એક્ટ્રેસ હિબા નવા કહ્યું, હું ક્યારેય સ્ક્રીન પર બિકિનીનો પ્રારંભ કરતો નથી અને લવમેકિંગ સીન મોકલતો નથી
  • શ્વેતા ભટ્ટાચાર્યના કોન્ટ્રેક્ટ્સમાં તે લખાઈ રહ્યું છે

સુલમાન ખાન જે રીતે ટિવુડ ફિલ્ડ ‘નો કિસીંગ’ ની પોલીસ માને છે તે જ રીતે ટીવી પણ ઘણા સ્ટાર્સ કોન્ટ્રેક્ટમાં વાત કરે છે. વર્તમાન જ ટીવી સિરીયલ ‘જીજાજી છત્ર પર કોઈ હૈની એક્ટ્રેસ હિબા નવાબે ધ્રુત નથી મળતી ખટાર ટીવીમાં કદી બિકિનીની ઇન્ટિમેટ સેન્સ કહેવા દેતી દીધી નથી.

હિ‌બાએ કહ્યું કે તે મુસ્લિમ મંદિર છે અને તેના સંસ્કૃતિઓ અલગ છે. કેટલીક કેટલીક અનુભવ, તે વિવિધ વાતોમાં વિરોધ કરી શકે છે. તેના પેરેન્ટનેસ પણ ઘણીવાર તેના ડ્રેસિંગ અંતિમ સમયે હોય છે. અનુભવ, તે થોડો પ્રકાશિત કરનાર સ્વભાવની નાની નાની છૂટક લગ્ન લે છે. આમંત્રણ આપશો નહીં, બસ બિકિનીની શરૂઆત પણ કરી શકશો નહીં અને એન્ટિમેન્ટ સેન્સ પણ ન આપો. આ નિર્ણય છે. અનુભવ, હિ‌ન્દ્રા નવી પહેલી એક્ટ્રેસ નથી, જેનો આ પ્રાર્થનાનો ભાગ છે. આ પહેલાં પણ ઘણાં સેલેબ્સ સ્ક્રીન પર આદર્શ દૃશ્ય ભજવટની ના પાડી દીધી છે. કેવી રીતે લેવું છે તે ટીવી સેલેબ્સની પેડી ચૂકવણી છે.

તન્યા શર્મા

તન્યા શર્મા વર્તમાન ‘સુસુરલ સિમર કા 2’માં જોવાનું સ્થાન છે. તાન્યાએ પહેલાંની વેબ સાઇટ સિરીઝની રફર એટલા માટે રિપોર્ટ કર્યા હતા, કારણ કે તેને બોલ્ડ સીન્સ રજૂઆત કરવામાં આવી હતી. એક ઇન્ટવ્યૂમાં તાન્યાએ સ્વીકાર્યું કે ઘણા પ્રોજેક્ટ્સની યોજનાઓ પડકારવામાં આવી છે, કારણ કે તે બમાર્મલ ઇન્ટિમેટ સીન્સ જરૂરી થઈ ગઈ છે. તે ખ્યાલ છે તે સર્વેર્સ સ્ટોરીનો ભાગ છે. જ્યારે સંપર્ક સાધવામાં આવે છે અને તે સેન્સ ભજવનાની કોઈ અન્ય એક્ટર્સની ઉદાહરણ લેવામાં આવે છે. અનુભવ, કાળા બાઉન્ડ્રીનો વિચાર કરવો અને તે સમયે બાઉન્ડ્રી ક્રોસ હોવો જોઈએ નહીં. તે આ સુંદર સીન્સ ભજ સચિત્ર પણ કમ્ફર્ટેબલ નથી.

જનનત ઝુબીર

જન્મનાત જ્યારે 16 વર્ષનો હતો ત્યારે ટીવી સિરિયલ ‘તુ આશ્ચર્ય’ માં પંક્તિનો રોલ પ્લે હતો. આ સિરિઅન બતાવેલા મેક્રસેસે તેને કો-સ્ટાર રેતીક અરોરા સાથે કિસિંગ સીન આપવાનું કહ્યું. આનંદ, કાના નાડી દીધી. ત્યારબાદ જન્નાત્ની માતાએ મ મેકકર્સ પર હતા ત્યારે તેઓએ તેમની દીકરીને ધ્યાનમાં રાખ્યા હતા. અનુભવ, જન્નતે આ સીન પ્લે ચિત્રો.

કૃષ્ટીકા સેના

‘કસમ તેરે પ્રિય કી’ ફૈમ ક્રીટિકા સેવન સ્મોલ સ્ક્રીન પર રોમેંટિક સેન્સ ભજવણી કરવાની જરૂર નથી. આ સિરીયલના કો-સ્ટાર શરદ મલ્હોત્રા સાથે રોમેંટિક સીધી ના પાડી દીધી. ત્યારબાદ મેકરસે ક્રીટિકાની બોડી ડબલ સાથે આ સીન લગાવવામાં આવી છે. ક્રિષ્‍ટિ ચહેરો ફક્ત ક્લોઝ અપડેટ કરવામાં આવેલ છે. ય

શ્વેતા ભટ્ટાચાર્ય

ટીવી શો ‘જય કન્હૈયા લાલ કી’માં જોવાનું ચલણ્ય શ્વેતા ભટ્ટાચાર્ય શોપિંગમાં એન્ટિમેટ સીનનું પાડી દીધી. મેકર્સ શ્વેતાલા એક્ટર વિશાલ વશિષ્ઠ વચ્ચે સુહાગરાતનો અનુભવ, શ્વેતા ચોખ્ખા શબ્દોની પાળી દીધી. નિર્માતાઓ પછી સ્ક્રિપ્ટ ફેરફાર કરો. શ્વેતાના કોન્ટ્રેક્ટ્સમાં ચોક્કસપણે તે લખવામાં આવ્યું છે તે શોર્ટ શફટફિટની શરૂઆતી નથી અને કોઈ પણ ઇન્ટર્મેટ સીન નથી.

મિતાલી નાગ

‘અફ્સર બિટિયા’ ફ મિમ મિતાલી નાગે પણ નનસ્ક્રીન ઇંટીમેટ સીન દર્શન બિકિની બાકી રહેવાની ના પાડી દીધી. એક ઈન્ટરનેટ માં મિટાલીએ જણાવ્યું હતું કે તે નનસ્ક્રીન ક્યારેય આવતો નથી, કારણ કે સેક્સ્યુલિટી તમારા કપડાં નહીં, પરંતુ પર્સનાલિટીમાં જોવાનું સ્થાન છે.

ઇકબાલ ખાન

અનેક સંસ્થાનોમાં કામચલાઉ કરારક ઇકબાલ ખાણે એક વાર શોર્ટમાં એન્ટિમેટ સીન આપ્યા. અનુભવ, આજે ઇકબાલેને એક જ સરમ છે. ઇકબાલે કહ્યું, ઘણા બધા બોલ્ડ રોલ કર્યા. અનુભવો, જ્યારે એક એન્ટિમેટ સીન્સ બટનો સેકંડથી આગળનો અભ્યાસ થઈ રહ્યો છે, તે બહુ જ બકવાસ લાગે છે. જે પ્રોજેક્ટમાં આ મનોરંજન કેન્દ્રો છે, તે ભૂલો આવ્યો છે. હવે તે આ નામ બતાવ્યું પણ નથી. એકા ી….. ક્યારેય ક્યારેય ક્યારેય ક્યારેય ક્યારેય ક્યારેય ક્યારેય ક્યારેય……………

માહી વિજاور

લોકપ્રિય એક્ટ્રેસ માહી વિજ નનસ્ક્રીન ઇંટીમેસીથી દૂર છે. હિટ સીરીયલ ‘બાલિકા વધૂ’માં પ્રેષિત રૂસલામ મુમતાઝ વચ્ચે રોમેંટિક સીન રહી છે. તે સમયે, જ્યારે માહીને આશ્ચર્ય થયું હતું, ત્યારે તે ગુસ્સે હતો. જાપાન મેકર્સ સાથે તે સીન સ્ક્રિપ્ટ છે જે હટાવી દીઠ છે.

રજનીશ દુગ્ગલاور

રજનીશ દુગ્ગલે પણ સ્કનસ્ક્રીન કોઈ પણ ચુંબન કિસિંગ, બોલ્ડ કે ઇન્ટિમેટ સીન્સ છોડવાની ના પાડી દીધી છે. ટીવી શો ‘આરથ’ દરમિયાન એક્ટ્રે કોન્ટ્રેક્ટ સાઈન તે તેની સ્ક્રીન પર લવમેકિંગ કે કિસિંગ સીન ભવશે નહીં.

પંખુડી અવસ્તિاور

‘યે રિશ્તા ક્યા દલાતા હૈ’માં કામચલાઉ ચૂકવણી કરનાર એક્ટ્રેસ પંખુડીયા એક ઇન્ટરવ્યૂમાં ઘટક ભાગની જોગવાઈ છે, એક વેબ સિરીઝ એટલા માટે ચક્રવી દીધી છે, કારણ કે ઘણા બધા બોલ્ડ સીન્સ છે. તે સ્ક્રીનન સ્ક્રીન ક્યારે પણ આવે છે.

પ્રાચી દેવી

‘કસમ સે’માં જોવાનું ચલણપૂર્વક પ્રાચીન દેવાયું’ રેટિંગ નન’થી બટિવડ ડેબ્યૂ ગયા. ‘કસમ સે’માં પ્રાચીન કો-સ્ટાર રામ કપૂર સાથે લીપ લોક સીન ભજનનો છે. આનંદ, કાના નાડી દીધી. એકતા કુપરે 2019 માં એક સોમીમીડિયામાં આવી વાતો થઈ. એકતાએ કહ્યું કે તેનો શેડોલી લાઇટ્સનો ઉપયોગ તે લીપ લોક સીન રહી ગયો. મહત્વની હાલની પ્રાર્થનાએ તેને છોડી દીધેલ ફિલ્ટ પણ આટલું ઓછું કામચલાઉ છે.

સોનારિકા ભોડરિયાاور

ટીવી શો ‘પૃથ્વી વલ્લભ’માં સોનારીકાશીલ આશિષ શર્મા વચ્ચે મેક્રસે એક લિપ લોક સીન રાખો. અનુભવ, સોનેરીકાને જ્યારે આશ્ચર્ય થયું ત્યારે ચોખ્ખીની પાળી દીધી.

વિવિન ડીસાનાاور

‘પૃથ્વી કી એક વાર્તા’, ‘મધુબાલા એક ઇશ્ક એક જુનૂન’ શક્તિ અસ્તિત્વ કે અહેસાસ કી ‘જેમ કે કામચલાઉ કરનાર વિવિન પણ નનસ્ક્રીન ઇન્ટિમેટ કે કિસિંગ સેન્સની વિરુદ્ધ છે. તેણેન્ટર પોતાના એક્યૂ એક એક.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *