વેક્સિન જ ઉપાય: વેક્સિન લીધા બાદ 2.3% લોકો સંક્રમિત થાય છે, બ્રેક થ્રુ ઈન્ફેક્શન થવાથી ઓછું જોખમ

વેક્સિન જ ઉપાય: વેક્સિન લીધા બાદ 2.3% લોકો સંક્રમિત થાય છે, બ્રેક થ્રુ ઈન્ફેક્શન થવાથી ઓછું જોખમ

Spread the love
  • વેક્સિન લટશ્યા પછીના કોરોના સંકેતો આવે છે તે BTI અર્થેટ બ્રેક થ્રુ ઇંફેક્શનના સંદેશાઓ છે.
  • અપોલો હિટલસ્પિટલના સંશોધનકારોએ તેમના સંશોધન પર ધ્યાન આપ્યું
  • હોસ્પીટલ 3235 સ્વાસ્થ્યકર્મીનો કોવિશિલ્ડ વેક્સિનના ડોઝ પહેરેલા લોકો
  • તે ફક્ત 85 સ્વાસ્થ્યકર્મી વેક્સિન લીધા પછીના કોરોના સંક્રમણ છે

જો તમે વેક્સિનરેટ પણ સંદેશામાં રહો છો તો કોઈ સમાચાર તમારા માટે છે. આ અહેવાલ વાંચવા માટે તમે વેક્સિન માટે તમારા મન મકમ લો. વેક્સિન લીધા પછી કોરોના વાઈરસ સંદેશાનું નિર્માણ બહુ ઓછું થઈ ગયું છે. આ વાત અપોલો હિટલસ્પિટલનું સંશોધન ચાલુ છે. રીસર્ચ પાઠ, હોસ્પીટલ 3235 સ્વાસ્થ્યર્મિનો કોવિશિલ્ડ વેક્સિનના ડોઝ દ્વારા લેવાયેલી બાબતો. તે ફક્ત 85 સ્વાસ્થ્યકર્મી વેક્સિન લીધા પછીના કોરોના સંક્રમણ છે. સંકેન્દ્રિત થધર 85 સ્વાસ્થ્યકર્મીઓ 60 નેક્સિનેક્સ ડોઝિલ્ડા અને 20 લોકો 1 ડોઝ સ્થિર છે. સંકલિત કર્મચારીઓમાં સંખ્યા ઓછી હતી.

કોવિડની રસી લવૈયા પછી 97% લોકો સુરક્ષિત છે
સીનિયર ગેસ્ટ્રોએન્ટ્રોલોજિસ્ટ ડૉ. અનુક્રમ સિબ્બલના વિરોધ પાઠો, જ્યારે વેક્સિન લવાવ્યા પછીના કોરોના સંકેતો છે જ્યારે તે બીટીઆઈ આર્થેથ બ્રેક થ્રુ ઇંફેક્શનના છે. રિસર્ચ ઓથેટાએન, કોવિડ -19 ની 100% ઇમ્યુનિટી નહીં પરંતુ સંક્રમણ સ્થળો પર તે સ્થિતિસ્થાપક અવરોધ છે.

રિસર્ચ દરમ્યાન વેક્સિન લવાઓ પછીના .3 97.સ્થ% સ્વાસ્થ્યપ્રાપ્તિઓમાં સંક્રમણ જોવામાં નહીં આવે. જે લોકોમાં બ્રેક થ્રુ ઇંફેક્શન છે તે ફક્ત 0.06% દૂર હોસ્પીટલમાં દાખલ થવાનું છે.

વેક્સિન લવૈયા પછી સંક્રમણ શા થાય છે
ડૉ. અનુપમ કહે છે, રિસર્ચમાં પણ મલુમ પડકારવામાં આવ્યો છે પરંતુ BTI ખુબ સંખ્યામાં છે. તે સંક્ષિપ્ત સંકલન નથી આઈસીયુમાં ભરેલી અથવા દર્દીઓની મૃત્યુ થતી નથી. આ રસીકરણ ખુબ અગત્યનું છે. હડકનાના રોગની નિષ્ફળતા અને સંશોધન ડૉ. રાજુ દૃષ્ટિકોણ છે, ઘણા કારણો છે જે BTI નો જવાબ આપે છે. લીટી વેક્સિન અને વ્યક્તિ બિહાવિઅર છે.

ડૉ. રાજુના વિદ્યા, કોવિડ વેક્સિન લવાવા પછીના સ્ત્રી-પુરુષ ઇમ્યુનિટિના વિકાસ અંગે ફરીથી વિચારો. રસીના બીજા ડોઝના આશ્ચર્ય 2 અઠવાડિયા પછીના ઇમ્યુનિટી વિકસિત થઈ શકે છે. આ દરમિયાન સાવચેતીના દર્શન થશે નહીં BTI છે.

ખતરનાક સ્ટ્રેઇન સંકેત પરંતુ જીવલેણ
ડૉ. અનુક્રમ સિબ્બલના વિરોધમાં, તે 69 લોકો સંક્રમિત થયા હતા 51 દૂર વેક્સિનના બે ડોઝ અપાઈ ગયા. અન્ય 18 દૂર પ્રથમ ડોઝ જીઓ. રિસર્ચનું નિર્માણ મહત્ત્વના કારણોસર અડધાથી ઉપરના કોરોનાના b1.617.2 વેરિઅન્ટ સંક્રમણ. આ વેરિઅન્ટ છાત્ર ફલાય અને સાયકલ સ્રાઇ બનાવો છે. તેથી ડબ્લ્યુએચઓ એ વેરિઅન્ટ ઓફફ કન્સર્ન નામ સૂચવેલ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *