રીંછ એકલુ ફરવા નીકળ્યું: રાજસ્થાનમાં લોકડાઉનના કારણે પ્રવાસીઓ વિના સૂમસામ માઉન્ટ આબુમાં રીંછ ફરવા નીકળ્યું, સ્થાનિક લોકોએ વિડીઓ બનાવી વાયરલ કર્યો

રીંછ એકલુ ફરવા નીકળ્યું: રાજસ્થાનમાં લોકડાઉનના કારણે પ્રવાસીઓ વિના સૂમસામ માઉન્ટ આબુમાં રીંછ ફરવા નીકળ્યું, સ્થાનિક લોકોએ વિડીઓ બનાવી વાયરલ કર્યો

Spread the love
  • સમયગાળાની મોડી રાત્રે અબુની મુખ્ય બજારમાં મહારાજા હોટલની બાજુએ ફરી જોવા મળી
  • જાહેરમાં વાહન ચાલો ભાભા જતાં જંગંચા સ્થાને આવી રહી છે

રાજસ્થાનના એકમાત્ર હિલ સ્ટેશન મરાણ અબુમાં અવાર નવેમ્બર જંગલી રીંચાઈ પાણીની પાણી અને ખોરાકની શોધખોળ ચાલી રહી છે, પરંતુ તે સમયે રાજસ્થાનમાં આંશિક લોકડાઉન દોડમાં આવી રહેલી મૃણ અબુના શિલાલિઓઝ નૌકા સ્ત્રોતની ભૂમિકા છે. જ્યારે આજના મોડી રાત્રે અબુની મુખ્ય બજારમાં મહારાજ હોટલની આજુબાજુ એક રીંછ લટર લુતુ જોવા મળી હતી. જેનો વિડીયો સોશિયલ મીડિયામાં વાયરલ આવ્યો છે.

ગત રાત્રીના મૌન અબુની મુખ્ય બજારમાં મહારાજા હોટલની આસપાસ એકવાર ફરી મુલાકાત લેતી હતી, જેનો વિડીયો સોશ્યલ મીડીયામાં ખુબ વાયરલ મળી રહ્યો છે. વિડીયોમાં વધુ આચરજ દુર્ભાગ્યપૂર્ણ ઘટના છે, જ્યારે ફરી માર્ગ પર ફરીવાર આવવા પછી બાઈક ચાલકો પણ જતા જતા જોવા મળે છે.

આ વિડીયો સ્થાનિક લોકોએ વાઇરલ કરી દીધી છે અનુમાન લગાવાઈ ઘટના છે. શુષ્ક અવલોકન છે, રોડ પર ફરતા ફરી રહી છે, જ્યારે વાહન ચાલકો મુલાકાત લે છે અને વાહનોની મુલાકાત પણ જોવામાં આવી રહી છે ત્યારે ભાગદોડ થઈ હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *