રાહત: રાજકોટમાં મ્યુકોરમાઇકોસિસના ઓપીડી કેસમાં ઘટાડો, સિવિલમા 250 દર્દીની સફળ સર્જરી, 116 પોસ્ટ ઓપરેટીવ દર્દીને સમર્થ કેર સેન્ટર ખસેડાયાઃ કલેક્ટર

રાહત: રાજકોટમાં મ્યુકોરમાઇકોસિસના ઓપીડી કેસમાં ઘટાડો, સિવિલમા 250 દર્દીની સફળ સર્જરી, 116 પોસ્ટ ઓપરેટીવ દર્દીને સમર્થ કેર સેન્ટર ખસેડાયાઃ કલેક્ટર

Spread the love

યોજનાના કલેક્ટર રેમ્યા મોહન મીડિયા સાથે વાતચીત કરો.

  • નર્સિંગ સ્ટાફના પગાર ધોરણ સ્ટેટ લેવલ સુધી ચાલે છે

રાજકોટનો સમાવેશ સમગ્ર ગુજરાતમાં મ્યુકોરમાઇકોસિન્સિના સમયગાળાની તીવ્ર વૃદ્ધિ જોવા મળે છે. રાજકોટ  લઈ સમગ્ર દેશમાં રાજકોટ શહેર કલેક્ટર રેમ્યા મોહનનું નિવેદન છે. મીડિયા સાથેની વાતચીત કલેકટર રેમ્યા મોહને કહ્યું છે, મ્યુકોરમાઇકોસિસીના પીપ્પી કેદી ઘટાડો જોવા મળે છે. સિવિલ હોસ્ટિટ દાખલ 250 મહેમાનો દર્દીઓની સફળ સર્જરી છે. જ્યારે કે 116 જેટલા પોસ્ટલા ઓપરેટિવ દર્શકો સમર્થ કેર સેન્ટર પર ગયા છે.

ત્રિજી વેવમાં િક્સિજનની ઘટક તેના માટે પ્લાન્ટની સ્થિતીની જાણ છે
સાથે જ કોરોનાની થર્ડ વેવાને પણ ક્લેક્ટર સિસ્ટમ દ્વારા પ્રેસિડન્ટ્સ ચાલુ થયા છે. એડલ્ટ દર્શન, ગાયનેક, પીડીટ્રિક સમાવિષ્ટ વિભાગોની પોલિસી પ્રેસિડેશન ચાલુ છે. પોલિસી શિષ્યો પછી તેમના અમલીકરણ પ્રક્રિયાઓ પણ શરૂ થઈ. કોરોની ત્રિજી વેવમાં િક્સિજની ભાગ ન સર્વિસ તે ઓક્સિજન પ્લાન્ટ પણ સ્થાપના સૂચવે છે.

નર્સિંગ સ્ટાફના પગલાની ચર્ચા સરકારની સરકાર સાથે ચર્ચાના દાવ યોજાય છે
રાજકોટ શહેરમાં પેલિકન અને ટોરેન્ટ કંપની દ્વારા ફ્રીમાં િક્સિજન પ્લાન્ટ સ્થાપના. આગામી દિવસોમાં ઇન્સ્ટોલેશન પણ કરવામાં આવશે. શિવિલ હોસ્િટટ પર ફરજ બજાવતા નર્સીંગ સ્ટાફના પગલા કલેક્ટર રેમ્યા મોહને જણાવ્યું હતું કે, નર્સિંગ સ્ટાફના પગલા ધોરણ સ્ટેટ લેવલ સુધી રજિસ્ટર થયેલ છે. નર્સિંગ સ્ટાફની જેની ચાર્જિની ચેતવણી તે કથિત રાજ્ય સરકારની ચર્ચાની યોજાય છે

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *