મુસાફરોને રાહત: એર ઈન્ડિયાના પેસેન્જર્સ 30 જૂન સુધી ફ્રીમાં મુસાફરીનું શિડ્યુઅલ બદલી શકશે, પરંતુ આ શરતો સ્વીકારવી પડશે

મુસાફરોને રાહત: એર ઈન્ડિયાના પેસેન્જર્સ 30 જૂન સુધી ફ્રીમાં મુસાફરીનું શિડ્યુઅલ બદલી શકશે, પરંતુ આ શરતો સ્વીકારવી પડશે

Spread the love
  • એર ઇન્ડિયાના મુસાફરો 30 જૂન સુધી તેમના નિ Travelશુલ્ક મુસાફરીનું સમયપત્રક બદલવામાં સમર્થ હશે, પરંતુ આ શરતો સ્વીકારવી પડશે.
  • એર ઈન્ડિયા મુસાફરો દેશનો કોઈ એક્સ્ટ્રા ચાર્જ નહીં મુસાફરીની તારીખ, મુશ્કેલીનો નંબર અને સેક્ટરમાં ફેરફાર કરો

કોરોણા મહાચિની બીજા દેશના અનેક રાજ્યોમાં આંખના આધારે લોકડાઉન લાગુ કરાયું છે. તેના અંતિમ ઘણા ભાગો પરિવહન પર અસર થાય છે. આ દરમિયાન સરકારી હવાઇ કંપની કંપની ઈન્ડિયા તેના મુસાફરોને રાહત દરે રજૂ કરે છે.

એર ઈન્ડિયા મુસાફરો દેશનો કોઈ એક્સ્ટ્રા ચાર્જ નહીં મુસાફરીની તારીખ, મુશ્કેલીનો નંબર અને સેક્ટરમાં ફેરફાર કરી શકાય છે. જો કે, આ રફર 30 જૂન 2021 મિનિટ મુસાફરી માટે ઉપલબ્ધ છે. તેનું અંતિમ ટિકિટ એકવાર સંપાદન કરે છે. એર ઇન્ડિયાની માહિતી સોશિયલ મીડિયા પર છે.

એર ઈન્ડિયાની ટિકિટ્સમાં સંપાદન અવરોધની શરતો છે …
આ ઘરેફર ગેટલુ મુસાફરીની સાથે 98 ડોક્યુમેન્ટ્સ લાગુ છે. પરંતુ એર ઈન્ડિયાની વેબસાઇટ અને મોબાઈલ એપિલે જરી ટિકિટ પર આ આફર લાગુ નથી, કેમ કે તેના પર ફ્રિ ચેંજનો પહેલાપ્શન પહેલા જોઇ શકાય છે. એર ઈન્ડિયાના મુસાફરોની ટીનીટોની વેલિડિટી પાઠ, નવી તારીખ માટે ફરીથી બુકિંગ પણ કરી શકે છે. અત્યારે માત્ર ટિકિટનો ઉપયોગ કરવો પડ્યો નથી, તે પણ ફ્રી ચેન્જ પ્પ્શન પર કોઈ અસર કરતું નથી.

મુસાફરો માટે સંપૂર્ણ સુવિધા
જો કોઈ પેસેન્જરને સેક્ટરમાં ફેરફાર કરવાની જરૂર નથી, તો એકવાર ફરીથી ટિકિટ જારી થવા ચાર્જ માફ કરવામાં આવે છે. જો કે, અન્ય ચાર્જિસની ચૂકવણી કરવી. જે મુસાફરો પહેલાં પણ ફ્રિ રફરનો લાભ આપે છે, તે એકવાર ફરીથી ફાયરફોલ્ડ પડકારો હોઈ શકે છે. પરંતુ આ સમયે ફક્ત રફર વનન ટાઈમ જ હોય ​​છે.

જો તમે અગાઉની ટિકિટ ઇકોનોમી ક્લાસિની પ્રખ્યાત છે, પરંતુ 25 જૂન ર ઈગ ઇકોનોમી ક્લાસિની આવાસ વ્યવસાય ક્લાસિક છે. સ્થિતિ તમારેિક ટ તમારે. ખર્ચજો ટિકિટ એક જ ભાવ બુકિંગ ક્લાસિક ઉપલબ્ધ છે, પરંતુ ટેક્સમાં ડિફરન્સ છે તો તે ચૂકવવાનું બાકી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *