ફરી મુશ્કેલીમાં: કરન જોહર બાદ હવે શાહરુખની ‘રેડ ચિલીઝ’એ કાર્તિક આર્યનને ફિલ્મમાંથી હાંકી કાઢ્યો

ફરી મુશ્કેલીમાં: કરન જોહર બાદ હવે શાહરુખની ‘રેડ ચિલીઝ’એ કાર્તિક આર્યનને ફિલ્મમાંથી હાંકી કાઢ્યો

Spread the love

કરણ જોહર્ની ‘દુસ્તાના 2’થી હટાવ્યા ફક્ત 1 મહિનો 10 દિવસ પછી રેડ ચિલીઝની ફિલ્મ’ ફ્રેડી’થી કાર્ટિકટ આર્યનને હાંક્યું છે. ફિલ્મમાં . કાર્ટિકેટ સાઈનિંગ આર્ટન્ટ 2 લગ્ન સાઉદી સવારના દિવાળી છે. જો કે, હવે સોમીમીડિયામાં ચર્ચાના પ્રયોગો, કેમ કે ચિલીઝેન કરણ જોહરના કહેવા માટે આ પગલું ભરેલું નથી? શું કાર્ટિનેન્ટ અવલોકન બિગ બેનર દ્વારા કાઢી નાખવામાં આવે છે.

કાર્ટિક્ની ફિલ્મ સ્ક્રિપ્ટ બદલવી
ફિલ્મ સાથે જોડાયેલાં સૂત્રોના મતે, કાર્ટિકલ ફિલ્મની સ્ક્રિપ્ટ બદલીને ખરાબ થઈ ગઈ. આ પહેલાં ‘દોસ્તાના 2’માં પણ કાર્ટ સ્ક્રિપ્ટમાં ફેરફાર કરવો આવશ્યક છે. લાલ, ચિલીઝની ફિલ્મ ફ્લોર પર ગઈકાલે. ફિલ્મની ફક્ત જાહેરાત જ નથી થઈ. ‘દોસ્તાના 2’માં 20 દિવસ ચાલ્યા ગયા હતા અને તેમા ધરમ પ્રોડક્શનની કચ્છની મુલાકાત થઈ હતી.

યુઝર્સે કહ્યું, કાર્તિકેટ કરી શકાય છે
કાર્ટિકેટ સાઈનિંગ આંતરીક પણ પ્રસાદ આપવાની દીધી છે. રેડ ચિલીઝ નવી ક્ટરક્ટરની શોધ છે. ભૂતપૂર્વ, સો.મીડિયામાં ઘણીવાર નોંધાતી હોય છે. કાલાંક યુઝર્સ માને છે જો કાલાંક યુઝર્સે નેપોટ્ટ માલિકીની વાત થઈ.

ટ્રેડ એલિસ્ટ માને છે
જ્યારે ટ્રેડ એલિસ્ટ તરન આદર્શ સાથેની વાત કરી હતી, તો તેણે કહ્યું કે, ‘સૌરાષ્ટ્રની પ્રારંભિક વાત અલગ છે. તેના પાછળ કોઈ કારણ નથી. અનુભવ, રેડ ચિલીઝ કેરિકેટની આ ફિલ્મની કોઈ અંતિમ જાહેરાત કરી શકાતી નથી. આ ફિલ્મ કોઈ પણ ફિલ્મના હાવટવ મુદ્દન અંગેની કોઈ શંકાસ્પદ ઘટના અંગે જણાવેલ નથી. કાર્ટિક્ટ આર્યન સંપૂર્ણ અને સ્પષ્ટ વ્યક્તિ છે. ‘

વધુમાં તૃષ્ણુ આશ્ર્ષ્કારોએ કહ્યું, ‘બહુવિધ સંજોગોમાં થોડા સંબંધો છે. આનંદ, અહિયા શું છે તે મને ખ્યાલ નથી. નેપોટમ તે સમયની વાત કરતા નથી. ભૂતકાળમાં પણ ઘણા બધા એક્ટર્સેના નામ પછીના બીજા એક્ટર્સને મળ્યા છે. ‘

ઈન્ડસ્ટ્રીના અન્ય ટ્રેડ એલિસ્ટે કહ્યું, ‘આ ફિલ્મ કારિકેટ’ દોસ્તા 2’ના સમયે આજથી 3 વર્ષ પહેલાં સાઈન થઈ ગયો. ત્યારબાદ અત્યાર સુધીમાં જલ્દીથી કાર્ટિના શરૂ થઈ હતી. કાર્ટિકલની ફી ફીકસ થઈ છે, તેણીના માતાપિતાએ ‘ફ્રેડી’ છોડી દીધી છે. કોઈ એક જવાબદાર ગણેવી કેવી રીતે આવે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *