તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા: રિયલ લાઈફમાં ‘જેઠાલાલ’ તથા ‘ટપુડા’ વચ્ચે અણબનાવ, દિલીપ જોષીએ રાજ અનડકટને ખરું-ખોટું સંભળાવ્યું

તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા: રિયલ લાઈફમાં ‘જેઠાલાલ’ તથા ‘ટપુડા’ વચ્ચે અણબનાવ, દિલીપ જોષીએ રાજ અનડકટને ખરું-ખોટું સંભળાવ્યું

Spread the love
  • દિલીપ જોશીમી સેટ પર રાજને ધમકાવી કાઢો છે
  • દિલીપ જોષી સો.મીડિયામાં રાજને અનફોલો

કમેમેડી સિરીયલ ‘તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા’ છેલ્લા 13 વર્ષથી ચાલી રહેલ છે. આ સિરીયલ વર્તમાન કોઈને પણ વિવાદમાં નહીં આવે. થોડા સમય પહેલા ચર્ચા થઈ હતી જ્યારે સિરિયને બતાવ્યું હતું તારક મહેતાના પાત્ર ભજતી શિલેશ લોશીયલ ચેલેન્જલ કે દિલીપ જોશી વચ્ચેની બાબતો બરોબર નથી. હવે પહેલી ચર્ચા થઈ છે કે પડકારલૂપ ટપુ (રાજ અનડકટ) વચ્ચે વિખવાદ આવ્યો હતો. આટલું જ નહીં રજની મોડા આવવાનું આદિતીક કટટલેને દિલીપ જોશીએ તેને ખાલી-ખુલ્લા પણ સંભાળાવ્યાં.

2017 થી રાજ આ સિરીયલ સાથે જોડાયો

2017 થી રાજ આ સિરીયલ સાથે જોડાયો

દિલીપ જોશીએ રાજને બોધપાઠ ભવો
વેબ પોર્ટલ કોઈ નોઇનાનો અહેવાલ, દિલીપ જોશી સેટ પર સિનિયર એક્ટર્સ એક છે. વર્ષોથી આ સિરીયલ સાથે સંકળાયેલા છે. ક્યારેક, કોઈ પણ પ્રસંગમાં મોડ્યુલ નથી. અનુભવ, વર્તમાન જ રાજ અનડ્કટ દિલીપ જોશીડા સેટ પર એક કલાક રાહ જોવડાવી આવ્યા. છેલ્લા નવીની વાત એ રાજે આવવાની શરૂઆત થઈ ગઈ. તે સેટ પર અગસ્ટ-નવેમ્બર મોડોનો આવો અને અન્ય સિનિયર કલાકારો રાહ જોવી પડતી. રજની આ આદિથી કટલેઇન દિલીપ જોષિદ સેટ કરો તે ખાલી-બહુ મોટો સંભળાવી દીકરો. માનવામાં આવે છે દિલીપ જોશીદ રાજને ધમકાવ્યો પછી, તે સેટ પર મોડો ન આવે.

દિલીપ જોષી રાજને સો.મીડિયામાં અનફોલો રહે
દિલીપ જોષી સો.મીડિયામાં રાજ અનડકટને અનફોલો દીકરી છે. આનંદ, રાજ સમય પણ દિલીપ જોષી ફોલો કરો. અત્યાર સુધી આ રાજસ્થાન દિલીપ જોશીની કોઈ નોંધણી નથી.

2017 થી રાજ ટપૂનો રોલ પ્લે છે
ભવ ગાંધી ‘તારક મહેતા’માં ટપુનો રોલ કરો. તે સિરિયનો તમે દયાભાભી (દર્શન વાઘાણી) નીલ ચેલેલાલ (દિલીપ જોશી) ના દિકરાનો રોલ કરો છો. ભગત 2017 માં આ શોપિંગ કરી હતી. તેની સ્થિતી હવે રાજ અનડક્ટ ટપૂનો રોલ છે. દિલીપ જોશી શરૂઆતથી 2008 થી સિરીયલ સાથે જોડાયેલા છે.

આ પહેલાં શૈલેષ લોઢા અને દિલીપ જોશીના અન્નબનીની વાત ડીડી
થોડા મહિના પહેલા સોમીમીડિયામાં વાતની જોશીલાથી ચર્ચા થઈ હતી કે ‘તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા’માં જેલિકા રોલ પ્લે દિલીપ જોશીશીર તારક મહેતાની જેમ શાલીશ લોટા એકબીજા સાથે વાતચીત કરતી નથી. આજના દીક્ષા ભાસ્કરે શિલેષ લોઢાનો સંપર્ક કરવો તે ફક્ત આફવા ગણાવી છે.

શું કહેતા શૈલેષ લોઢા?
શિલેષ લોનાએ કહ્યું, ‘આ સુંદર સમાચારોમાં બહુ જ હસવું છે. ખબર નથી કોણ છે અફવા ફ્લોવ. વિશ્વાસ કરો, મારી દિવાળીજી વચ્ચે આવવાનું કશું નહીં. શોમાં જે સંબંધો છે, તેના સંબંધો રિયલ લાઇફમાં છે. ખીરું તો તેમાંથી કાગળ પણ છે. આટલું જ નહીં, કાલની રાત અમે મોડી રહી હતી અને અમે મોડે સુધી વાતો કરતાં પણ ઓછાં હતાં. અમારા લોકો બેસ્ટ બડી બોલીને બોલાવે છે. જ્યાં સુધી પ્રવાસીઓનો પ્રવાસ કરવો પણ એક જ છે. આનાથી વધુ પુરાવા શું છે? ‘

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *