ડબલ્યુટીસી ફાઇનલઃ ન્યૂઝીલેન્ડનું ફોક્સ ભારતીય પેસરો નહી, અશ્વિન અને જાડેજા પર

ડબલ્યુટીસી ફાઇનલઃ ન્યૂઝીલેન્ડનું ફોક્સ ભારતીય પેસરો નહી, અશ્વિન અને જાડેજા પર

Spread the love

લંડન: ન્યુઝિલેન્ડની વિશ્વવ્યાપી ચેમ્પિયનશિપ રમત ઉતરનારી ભારતીય ક્રિકેટ ટીમની બોલિંગ આક્રમણ તો ન્યુઝિલેન્ડની સમકક્ષ જ, પરંતુ ન્યુઝિલેન્ડના બેટ્સમેન હેનરી નિકોલસાના સંબંધી પાર્ટી ફોક્સ અશ્વિન અને જાડેજા છે. તેઓની બાકી રહેતી વખતે મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડે છે.

ભારત અને ન્યુઝિલેન્ડ સાઉધમ્પ્ટને એરીસ પાસે આવે છે વર્લ્ડ ડિસ્ટ્રિક્ટ ફાઇનલ ટકરાશે. ઇંગ્લેન્ડની પીચો સ્પિનરોન સહાયતાની જરૂરિયાત છે. ભારતનું નામ સરદાર સીર એટેકની સંખ્યા ઉપરાંત અશ્વિન અને જાડેજા જેવી ક્વોલિટી સ્પિનર ​​છે. તેઓ વિશ્વના તમામ ભાગોમાં સત્યતાનું નિર્દેશન કરે છે, એમ નિકોલ્સે જણાવ્યું હતું.

જો ઇજાનો પ્રશ્ન નડ્યો તો ભારતના પેસ બોલ ઇશાંત શર્મા, જસપ્રીત બુમરાહ અને મોહમ્મદ શ્મિની ત્રિપુટી પ્લેઇંગ ઇલેવનમાં ચોક્કસ સ્થાન પામેશે. આ રીતે માર્ગદર્શન આપણો ટ્રેન્ટ બલ્ટલ્ટ, ટીમ સાઉથી અને નીલ વેગનર છે. તે અમારી ગૌરવ છે. તેથી અમે અસ્તિત્વમાં છે તેવું ગુણવત્તા ધરાવતાં રોકીએ છીએ. હેનરી નિકોલ્સ ન્યુઝિલેન્ડ વ ટેસ્ટટી ટેસ્ટમાં રમતા સરેરાશ ની નીચી જગ્યા છે. નિકોલ્સે જણાવ્યું હતું કે અમે તટસ્થ સ્થાને રહી રહ્યા છીએ અને અશ્વિન અને જાડેજા ક્વોલિટી બોર છે. આમ કરવા માટે સમાધાનની સગવડતા નથી.

ન્યુઝિલેન્ડે ૨૦૨૦ માં ધરતી પરની પરીક્ષાની શ્રેણીમાં ભારતના ૨-૦થી હ્રુવિત નિકોલ્સ તે ટીમનો હિસ્સો છે. કહ્યું તેણે કહ્યું……………. અમારા ન્યુટ્રલ સ્થાને દરેક બાળકોને પ્રત્યક્ષ ખબર હોય છે. અમે ભલે ગૃહસ્થાને ૨–થી૦ હર્યાણ લઈએ છીએ પરંતુ અમને સ્વીકારવાનો કાર્યક્રમ અહીં એક અલગ જ પડકાર છે, પરંતુ ગુરુ તરીકે આપણે આત્મવિશ્વતિથી સંજ્ છીએા કરીએ છીએ. ક્રિકેટની નંબર વન અને નંબર ટુ ટીમ રહેતી હોય તો પડકાર હોય નહીં. નિકોલસે આલ્લી તાલીમ આપતી વખતે વિન્ડીઝે ૧૭૪, પાકિસ્તાનને ૫૬,૧૧ અને ૧૫૭ રન કર્યા હતા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *