ટ્રેનની સ્પીડથી રેલવે સ્ટેશન ધરાશાયી: 110 કિમીની હાઈ સ્પીડે ટ્રેન પસાર થતાં ધ્રૂજારીથી પડી ગયું 14 વર્ષ જૂનું બિલ્ડિંગ

ટ્રેનની સ્પીડથી રેલવે સ્ટેશન ધરાશાયી: 110 કિમીની હાઈ સ્પીડે ટ્રેન પસાર થતાં ધ્રૂજારીથી પડી ગયું 14 વર્ષ જૂનું બિલ્ડિંગ

Spread the love

  • પુષ્પક એક્સપ્રેસ ચાંદની રેલ્વે સ્ટેશનથી 110 કિ.મી. પ્રતિ કલાકની ઝડપે પસાર થઈ, મકાન કંપન સાથે તૂટી ગયું

બુરહન્નાના નેપાંગરતી અસીગઢ વચ્ચે બુધ્ધે એક કિત્ર રધુઘટના તિલી છે. અહીં જંગલની કિશોરી ચાંદની રેલવે સ્ટેશન બિલ્ડિંગ પુષ્પક એક્સપ્રેસ હા સ્પીડમાં આવી હતી જ્યારે ધરતી પર આવી ગઈ હતી જ્યારે ધ્રુજારીથી રેલવે સ્ટેશન કાશ્મીરે આવી હતી. કોઈ વાત નથી, કોઈ જાનહાની થઈ નથી. સૂત્રોના ન્યાય પ્રસંગ સમયે ટ્રાફિક સ્પીડ 110 કિમી પ્રતિ કલાકની આસપાસનો સમય હતો અને તે લગભગ રપ જેટલો જ હતો. શક્ય છે કે, દેશમાં પહેલી ઘટના બની રહી છે, રેલ્વે સ્ટેશનનું બિલ્ડિંગ ટ્રેન ચાલી રહ્યું છે, કારણ કે આશિષિત સ્થળો છે. આ બિલ્ડિંગ ફક્ત 14 વર્ષ જૂન છે.

સ્ટેશન સુપ્રિટેન્ડેન્ટિના પ્રકાશિત ઘટના ઘટના બુધવારે બ્યુરો 4 વાગે આવ્યા. ટ્રેન યાત્રા ધ્રુજારી એટલી વધુ થઈ ગઈ, સ્ટેશન સુપરીટેન્ડેન્ટા રોટની બાર્સિના કાચ પણ ટૂરી રહી ગઈ. બોર્ડ નીચે બેઠા. કટમાળ પ્લેટફોર્મ પર વિખરાય ઘટનાની તૈયારી એ.એસ.એમ. પ્રદીપ કુમાર પવાર ટ્રેનલી લીલી ઝંડી દર્શનાર્થી બહાર નીકળ્યા હતા પરંતુ બિલ્ડિંગના પડકાર દેખીને તેઓ તુરંત દૂર કરાવ્યા હતા.

માહિતી પત્તો જ ભુશ્વલથી એડીઆરએમ મનોજ સિંહા, ખાંડવા એડીએન અજય સિંહ, સીનિયર ડી.એન. રાકેશ ચિકલે ઘટના સ્થાપીઠો. પ્રસંગ સ્થાને ભુસાઓવલ, ખંડવા, બુરહાનપુરના આરપીએફ અને જી.આર.પી.

ઘટના પછી પુષ્પક એક્સપ્રેસ 1 કલાક સુધી ઉભી બન્યો. તે સિવાય બાકી ટ્રેન પણ 30 મિનિટ સુધી પ્રભાવિત થઈ. ભાવ અંદાજે 6 વાગ્યે ચાર ટ્રેનોના આઉટર પર પ્રતિબંધ લગાવવાનો ફોટો છે. એક પછી એક ટ્રેન કાપવામાં આવી.

દિલ્હી-મુંબઈનો છેલ્લો બિઝી ટ્રેક
ચાંદની રેલ્વે સ્ટેશનની સૌથી મોટી બિઝી મુંબઇ-દિલ્હી રેલ્વે ટ્રેક છે. ભુસ્વલ ડીઆરએમ વિવેક કુમાર ગુપ્તાના ચંદની સ્ટેશન બિલ્ડિંગના એક ભાગની છત્રી ટૂટી ગઈ કાલે છે. રાહણ રિપર કરો. રિસર્ચની એક ટીમની ઘટનાઓનો સમય હોય છે. હવે દરેક ટ્રેન નિયમીત દોડમાં છે. વધુ મુશ્કેલી નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *