એકની મંદીથી બીજાને ફાયદો: કોરોનામાં ગ્રાહકોને આકર્ષવા એપરલ બ્રાન્ડ્સ 25-80% સુધીનું ડિસ્કાઉન્ટ આપી રહી છે

એકની મંદીથી બીજાને ફાયદો: કોરોનામાં ગ્રાહકોને આકર્ષવા એપરલ બ્રાન્ડ્સ 25-80% સુધીનું ડિસ્કાઉન્ટ આપી રહી છે

Spread the love
  • કંપનીઓ ગિફ્ટ, એક વાર એક ફ્રી જેટલી ઓફર લાવશે
  • સ્ટોર ક્લિયર કરવા કંપનીઓ નો પ્રોફિટ નો લોસ પર ધંધો કરો

સામાન્ય રીતે ગાર્મેન્ટ અને બ્રાપરેલ બ્રાન્ડ્સ જુન-જુલાઈ ડિસ્કાકોનનાં અન્ય કેટલાક કાર્યો છે, પરંતુ આ વર્ષના કોરોનાને ધ્યાનમાં લેવામાં આવ્યા છે, લોકલાઉન નિયંત્રણો નિયંત્રિત કંપનીઓનો રિટેલ બિઝનેસ એકમ ઠપ્પ થઈ ગયો છે. સમર કલેકશનનો સ્ટોક કંઈ જ નથી પડતો, ક્લિનર સુધી પહોંચવાનું છે જ્યારે એપરલ બ્રાંડ્સ ડિસ્કાને ચાલુ રાખ્યું છે, જ્યારે અન્ય લોકો પણ ટૂંક સમયમાં આવી રહેલ છે. ગાર્મેન્ટ ઇન્ડસ્ટ્રી સાથે સંકળાયેલા લોકોએ જણાવ્યું હતું કે અંતિમ સ્થિતિ 25-80% જેટલી ડિસ્કાનામાં રહેવાની સંભાવના છે. લોકોની શરૂઆત પણ દિવાળી છે અને હવે તે અમને આપવામાં આવશે.

ગ્રાહકોની મુલાકાત લેવામાં આવે છે ભર્ફર્સ (પ્રાર્થનાત્મક તસવીર).

ગ્રાહકોની મુલાકાત લેવામાં આવે છે ભર્ફર્સ (પ્રાર્થનાત્મક તસવીર).

નવી સીઝની માટે દૂરના સ્ટોર ક્લિયરની આવશ્યકતા

રીંગ એન્થોની બ્રાંડના નરનર દિનેશ રામચંદાઝની અને ભરત રામચંદાસની.

રીંગ એન્થોની બ્રાંડના નરનર દિનેશ રામચંદાઝની અને ભરત રામચંદાસની.

મેન્સવેરની એક્ટિ રિગ એન્થોની બ્રાન્ડ્ના નરનર દિનેશ રામચ નીગોની અને ભરત રામચ ંદાસોનીએ જણાવ્યું હતું કે અતિ સિદ્ધિ માલ ચેન્જી છે, જ્યારે ઓગસ્ટ-સપ્ટેમ્બરમાં નવી સીઝન શરૂ થઈ છે, જે શક્ય છે. અતિ સિદ્ધ અમે રૂ. 7000 ની ખરીદી પર રૂ. 2500 ની બેગ ફ્રી એડમિશન. આ ઉપરાંત શિષ્ટાચાર ચાલે છે અને માર્કેટ ફુલ્ટેઇમલે જોવામાં આવે છે કે એક ઉપર અથવા બે ફ્રિની રફર લાવી પ્રવાસ. ઉનાળા માટે સ્ટોલો ક્લિયર જરૂરી છે. આ માટે વૈવિધ્યપૂર્ણ સમીક્ષા ખૂબ જ જરૂરી છે. કસ્ટમર્સ તો માલ વેચેશ અને ઑફર્સ એસ.ટી.

ફ્રેશ સ્ટોક ડિસ્કોરાન વેચો ભરો
એપરલ મેન્યુફેક્ચરર, એક્સ્પોર્ટર અને દેશભરમાં 130 થી વધુ સ્ટોર્સમાં રહેતી બ્લુ બુધ્ધ ક્લોથિંગ બ્રાન્ડના નરનર સાહિલ ગોહેલેએ જણાવ્યું હતું કે પરપલ માર્ક જોવામાં આવે છે, સમરની સીઝન ઝીરો છે. જે કપડા પહેરાવવાનો અભ્યાસ કરે છે તે હવે ડિસ્કાંન બેઠકમાં .ફર થાય છે. અમે અસ્તિત્વ 20-25% ત્યાં સુધી ડિસ્કાના ઓફર આપી રહ્યા છીએ અને આગળ વધુ ડિસ્કાને બદલીને ચાલુ કરી રહ્યા છીએ. ગ્રાહકોની દેખરેખ અમે વ્હોટ્સએપ, કોલિંગ કરી અમારા રફરો વિશેના નિવેદનો અને કલોગ ચોટલા.

દરેક સ્ટોર્સમાં રૂ. 20-25 લાખનો માલ વેચવો નહીં
સાહિલ ગોહેલે કહ્યું, એપ્રિલ અને મહિનામાં ધંધો થયો નહીં. અમે અન્ય કોઈ બ્રાન્ડ્સ પછી રિટેલર્સ નામનો સમર કલેકશનનો સ્ટોર પડકાર્યો નથી. એક અંદાજ પ્રમાણે દરેક સ્ટોર્સ રૂ. 20-25 લાખ માલ પડકાર છે. આ ઉપરાંત દરેક કંપનીઓ પણ રૂ. 2 પરિણામે અન્ય ઇન્વેન્ટરી પરિસ્થિતિઓ છે. અગાઉના પેમેન્ટ ચૂકવવા માટે પણ અતુલ્ય ક્ષણો અથવા ઓછી નફ માલ હોવી જોઈએ.

કસ્ટમર્સ હેવી ડિસ્કાનાનો લાભ
અગ્રણી બ્રાપલ બ્રાન્ડ મુફ્તિના ડિરેક્ટર અલ્પેશ મહેતાએ કહ્યું કે આ અસ્થિર કંપની છે અને બ્રાન્ડ્સ જૂન-જલાઈ છે, ત્યારબાદ ફેસ્ટિવલ પીરિયડમાં હેવી ડિસ્કાકન બીજા આપફર આપવામાં આવી છે. આનો ફાયદો ગ્રાહકો છે. સામાન્ય રીતે ફ્રેશ સ્ટોક 20% ડિસ્કાના મુસાફરોમાં હોય છે અને 80% ર્સફર્સ નહીં હોય, પણ આ વર્ષનો સમય હતો. આ ઉપરાંત લોકોએ કપડાંની ખરીદીની ખરીદી કરી શકાતી નથી, પરંતુ તે સમયે કંપનીઓએ વધુ ફાયદાઓ અને ડિસ્કાકન સ્થાન મેળવ્યું નથી.

લાઈનલાઈન અને લાઇનફલાઇન ક્લબ ઑફર્સ છે

સ્પાન એર્લ્સના ડિરેક્ટર નમન ખંડાર.

સ્પાન એર્લ્સના ડિરેક્ટર નમન ખંડાર.

સ્પાન એર્લ્સ પ્રાઇવેટ લિમિટેડના ડિરેક્ટર નમન ખંધારે જણાવ્યું હતું કે લાંબા સમય પછી માર્કેટ હવે રાહ જોવાય છે. ભાડામાં અત્યારે પણ સ્ટોર પર સવારીની ખરીદી કરનારા ગ્રાહકોની સંખ્યા ઓછી છે. સ્પાનન અમે અતિ સિદ્ધિઓ ખરીદી પ્રદર્શન કસ્ટમર્સ લાઈનલીન શોપિંગના વાઉચર અને ડિસ્કાકન કૂપન મોકલી રહ્યા છીએ. આગળ જતાં ત્રીજી લહેરાઓ અને માર્કેટ બંધ થવું એ કંઈ નથી હોતું કારણ કે આપણી પ્રોડક્ટની ખરીદી હોય છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *