માનવતા: તિરુપતિની મોનિકા રોજ 200 જરૂરિયાતમંદ લોકોને જમાડે છે, મિત્રએ કહેલી ભૂખમરાની વાત સાંભળીને આ કામ શરુ કર્યું

માનવતા: તિરુપતિની મોનિકા રોજ 200 જરૂરિયાતમંદ લોકોને જમાડે છે, મિત્રએ કહેલી ભૂખમરાની વાત સાંભળીને આ કામ શરુ કર્યું

Spread the love
  • તિરૂપતિની મોનિકાએ દરરોજ 200 જરૂરિયાતમંદ લોકોને ખવડાવ્યો, તેના મિત્ર સાથે શહેરમાં ફેલાયેલી ભૂખની વાતો સાંભળીને તેનું કાર્ય શરૂ કર્યું.
  • દૂર 24 વૃદ્ધ મોનિકા આ ​​કામચલાઉ 30 દૂર ભોજન ખાવડાઇને કરો
  • આ કામચલાઉ મોનિકાના માતા અને કાકીની મદદ કરે છે

તિરૂપતિના ગાંધી ગાંધી નગરમાં રહેતી પંડિત મોનીકા લોકડાઉન પછી તે જરૂરીયાતમંદ દૂર ભુજન વહેંચણી શરુઆત કરી. તે કોર્પોરેશન લિમિટેડ્સા આઠમા ડિવિઝન વર્ડર્ડ વોલેન્ટિયર છે. જન્મના આર્થિક સ્થિર ત્રાસ પછી પણ તે 24 વર્ષીય મોનાકાના કામચલાઉ થઈ ગયા હતા, જ્યારે તે ભૂતપૂર્વક ભૂતપૂર્વક કા લોકોનેી નાખશે, ત્યારબાદ તેણીએ ફુટપાથનો ઉપયોગ કર્યો હતો અને નિવાસસ્થાનમાં પ્રવેશ કર્યો હતો અને ભ્રષ્ટાચાર કર્યો હતો.

મોનિકાએ કહ્યું, એક દિવસની મારા મારે શહેરમાં ચારેબાજુ ભૂખરાની સ્થિતિ વિશે જણાવ્યું હતું. એક દિવસ હું તૃષ્‍પતિ બાલાજી બસ સ્ટેન્ડ નામનો એક વૃદ્ધ વડોદરા બાજુમાં રહેતો છે. તે 2 દિવસની ખાણીપીણી કરતો હતો. આ બાબતો નજરે જોયા પછી મોનિકા ભૂવા દૂર થોડા સમય માટે એક ટંક ભજન કરાવવાનું કાર્ય. તે પછી મોનિકાની વાતો માતાપિતાએ કરી અને તે પણ સલાહ આપી. મોનિકાના કાકી વિજયા ભોજન અને ગ્રોસરી ખરીદવામાં મદદ કરે છે.

કોરોનાની બીજી લહરી મોનિકા જેવા અનેક લોકોનું માનવીય જીવન છે. ઘણા લોકો બચાવ કરે છે અને વર્ષો વેચે છે ક્સક્સિજાન સિલિ કર્ટેસ્ટિંગ તો ઘણા લોકોમાં વાહને એમ્બ્યુલન્સમાં ફેર આવે છે. દેશમાં કોરોનાકાળમાં ભૂવા અને આવશ્યક લોકોની મદદ કરવાનું ચાલુ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *