વિવાદ: મુનમુન દત્તા બાદ હવે યુવિકા ચૌધરીએ જાતિસૂચક શબ્દનો ઉપયોગ કર્યો, માફી માગતા કહ્યું- સોરી મને શબ્દનો અર્થ ખબર નહોતી

વિવાદ: મુનમુન દત્તા બાદ હવે યુવિકા ચૌધરીએ જાતિસૂચક શબ્દનો ઉપયોગ કર્યો, માફી માગતા કહ્યું- સોરી મને શબ્દનો અર્થ ખબર નહોતી

Spread the love
  • યુકિયા સો.મીડિયા પોસ્ટ શૅર માફી માગી
  • મુન્મુન દત્તા પર હરિયાણાનો સમાવેશ દેશના વિવિધ રાજ્યોનો કેસ છે

ટીવી એક્ટ્રેસ મુનમૂન દત્ત પછી હવે યુવતી ચૌધરી જાતિસૂચ શબ્દોનો ઉપયોગ કરો ત્યારે વિવાદ કર્યોભો છે. વર્તમાન જ યુકિયા એક આશ્ચર્યજનક રચના છે, જેનો જાતિસૂચ શબ્દ યુઝ છે. આ વીડિયો વાઇરલ પ્રદર્શન જ સોમીડિયામાં યુવા વિરુદ્ધ એફઆઈઆર મૂકેલી ધરપકડની તપાસ શરૂ થઈ. સો.મીડિયામાં વિવાદ વધારવામાં હવે સામાજિક સો.મીડિયામાં પોસ્ટ શૅર તે માફી માગી.

શબ્દનો અર્થ જાણતા

પ્રિન્સ નરૂલાની પત્ની યુવતીએ પોસ્ટ શૅરને કહ્યું, ‘હેલો, મુસ્લિમ, મારા વ્લોલોગમાં જે શબ્દોનો ઉપયોગ કરવામાં આવ્યો હતો, તે મને ખબર નથી. મારો ઇરાડો કોઈ દિલ દુભાવખદાયક ઘટનાઓ. હું કોઈને પણ દુર્ઘટનામાં નથી આવતો. હું દરેક વ્યક્તિની માફીની તપાસ કરું છું. મને આશા છે કે તમે મને સમજો. લવ યુ ઓલ. ‘ તો યુકિનાના પ્રિન્ટ્સ નુરુલા પણ સો.મીડિયામાં પોસ્ટ શૅર તે માફી માગી છે.

વીડિયોમાં જાતિસૂચ શબ્દ કહે છે
યુકિવા વાઈરલ વીડિયોમાં પ્રિન્ટ પ્રિન્સ નરુલા સાથે જોવાનું સ્થળ છે. ગ્રામીણ સત્ર ચાલે છે. યુવતીકા વીડિયો ફોટાઓ છે. આ દરમિયાન યુકિત જાતિસૂચ શબ્દનો ઉપયોગ કરો. ‘

મુન્મુને પણ વીડિયોમાં જાતિસૂચ શબ્દનો ઉપયોગ કરવો
‘તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા’ ફૈમ મુનમૂન દત્તા એક યુટ્યુબ વીડિયોમાં જાતિસૂક શબ્દનો ઉપયોગ કરવો. સોમીમીડિયામાં યુઝર્સે એફઆઈઆર કરો જ્યારે તેઓએ સ્થાપકની તપાસ કરી. પછી મુન્મુને માફી માગી. એમ……………. અનુભવ, માફી મુલાકાત, મુનમૂન વિરુદ્ધ હરિયાણા સહિતના વિસ્તારોમાં ઘણા કિસ્સાઓ નોંધાયેલા છે. હવે યુનિક વિરુદ્ધ આઈપીસી ની કલમ 153 એ અંતર્ગત કેસ ધરપકડની અટકાયત થઈ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like