વાઈરલ વીડિયો: જ્યારે કરન જોહરે રિયાલિટી શોમાં અનુષ્કા શર્માને ‘દેશની વહુ’ ગણાવી હતી

વાઈરલ વીડિયો: જ્યારે કરન જોહરે રિયાલિટી શોમાં અનુષ્કા શર્માને ‘દેશની વહુ’ ગણાવી હતી

Spread the love

કરણ જોહરે અનુષ્કા શર્માની રિયાલિટી શો ‘ઈન્ડિયાઝ ગોટ ટેલેન્ટ’ના સેટ પર ક્રિકેટ પર જોક ક્રેક કરવા માટે તેનું ધ્યાન રાખ્યું હતું. આ શોન કરન જોહર, મલેકાકા અરોરાલી કિરણ ખેર જજની પેનલ. અનુષ્કાએ જ્યારે ક્રિકેટ પર જોક પર ધ્યાન આપ્યું કે જોહરે એકટ્રેસેન ચિડાઇને તે ‘દેશની વહુની ઉપાધિ’ આપી. વર્તમાન જ જૂનો વીડિયો સો.મીડિયામાં વેરલ આવ્યો છે.

અનુષ્કાને હવે કંઇક બોલી રહી છે, તે દેશની વહુ છે
વીડિયોમાં જજ કરન જોહર એક્ટ્રેસ અનુષ્કા શર્માના કરીટરીના કૈફની સાથે રમત છે. કરણ આ સમય દરમિયાન અશ્લીલ છે. કરણ તેણી સલ પૂછપરછ શાહરુખના કાળી મૂળ ‘બહકી હૈ નિગાહે બિર બિખરે હૈ બાલ’ જેવા શબ્દો છે. આના જવાબમાં અનુષ્કા આખું ગીત ગાઈને સંભળાવી દીકરી છે, પરંતુ તે પહેલાં કટિનાના ગીતનું ટાઇટલ ‘કોઈ મિલ નથી …’ ફિલ્મનું નામ ‘કુછ કુતક હોતા હૈ”એ કહ્યું.

વિડીયો પછી કરણ બેજો સલ પૂછપરછ કરે છે અને કરીરિના જવાબ આપે છે તે પહેલાં અનંતકા ગીતનું સ્થાન આપવાનું ચાલુ કર્યું છે. કલ્પના કરવી તે તક નથી. તો અનુષ્કા કહો, ‘મૌકે પે ચૌકા.’ તક મેં. તક તક ફાય ફાય ફાય ફાય ફાય ‘ચૌકા’ શબ્દ ક્રિકેટ ફોરર ચાલે છે જ્યારે યુઝ થાય છે. અનુષ્કના જવાબ પર કરણ કહે છે કે છોકરી એટલી બધી ઘટના બની ગઈ છે હવે તે ક્રિકેટ પર જોક સંભાવે છે. કરને એમ પણ કહેતો નથી, કારણ કે તે ‘દેશની વહુ’ છે.

અનુષ્કાએ 2017 માં લગ્ન કર્યા
અનુષ્કા ભારતીય ક્રિકેટ ટીમના કેપ્ટન વિરાટ કોહલી સાથે 2017 માં ઇટલીમાં લગ્ન કર્યા હતા. અનુષ્કા 2020 માં 11 જાન્યુઆરીએ દીકરી વામિકાના જન્મની તારીખ છે. વર્કફ્રેન્ટની વાત કોઈ અનુષ્કા છેલ્લે ૨૦૧ માં માં રિલીઝ ફિલ્મની ફિલ્મ ‘ઝીરો’માં કટિનાલ શાહરુખ સાથે જોવા મળી હતી. કોઈ નવી ફિલ્મ સાઈન નહીં.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *