મિયા ખલીફાનું ટિકટોક એકાઉન્ટ પાકિસ્તાનમાં બેન, PAK સરકાર પર ભડકી એક્સ પોર્ન સ્ટાર

મિયા ખલીફાનું ટિકટોક એકાઉન્ટ પાકિસ્તાનમાં બેન, PAK સરકાર પર ભડકી એક્સ પોર્ન સ્ટાર

Spread the love


– પાકિસ્તાની ચાહોકો માટે મિયાના બધા ટિકટોક ટ્વિટર પર ફરી પોસ્ટ કરો

નવી દિલ્હી, તા. 25 મે, 2021, મંગળવાર

પાકિસ્તાની રાષ્ટ્ર 2 વખત ટિકટોક એપ્લિકેશન પર પ્રતિબંધ મુકીને તે હટાવી લીધલો છે. પાકિસ્તાન ટેલિકોમ્યુનિકેશન થોથરિટી (પીટીએ) એ સોશિયલ મીડિયા એપીપી પર કન્ટેન્ટ સેન્સર માટે નો રસ્તો શોધ છે. તે વ્યક્તિગત રીતે કોઈ પણ એકાઉન્ટ પ્રતિબંધિત છે. પીટીએ દ્વારા સ્પોર્ટ્સ કન્મેંટર મિયા ખિલીફાના એકાઉન્ટ પર પાકિસ્તાન પ્રતિબંધ લાગુ કરવામાં આવે છે.

પી.ટી.એ. એ મલીના ખાતામાં બેન મુકી દીકરીઓ નથી. આવું શા માટે કોઈ કારણ નથી. પાકિસ્તાની મિયા ખીલિફાના ચાહનારાઓએ જ્યારે આશ્ચર્યજનક વાતચીત કરી હતી, ત્યારે તે ચર્ચા કરી હતી. મિયા ખીલિફાને પાકિસ્તાની ચાહોકની એટર પોસ્ટ્સ દ્વારા તેના ખાતાના ખાતાને બેન થઈ ગયો, જ્યારે તે ચોક ઉઠી રહ્યો.

જો કે, મિયા ખલિફા પી.ટી.એ. એ.એન. મિયાએ લખ્યું છે તે તેના બધા ટિકટોક ટ્વિટર પર ફરી પોસ્ટ કરો. આ તેના પક્ષીવાદી ખાત્મો છે કે પાકિસ્તાન ચાહોકો માટે રાખવામાં આવે છે.

અનેક પાકિસ્તાની સોશ્યલ મીડિયા યુઝર્સે મિયા ખીલિફા સમર્થન આપ્યું હતું અને પીટીએ ની કાર્યવાહી શરૂ થઈ હતી. પી.ટી.એ. ના નામ બચાવવા માટેના કામ પર ધ્યાન આપવું પડશે.

મિયા ખીલિફા સંદેશ અને માનવતા સંબંધ સંબંધ ખૂબ જ અવાજવાળી અપીલ છે. કાગળના પેલેસ્ટાઇનીઓ પર ઇઝરાયલના પોલીસકલા વિરુદ્ધ પણ અવાજ ઉઠાવ્યો છે. આ મુશ્કેલીઓ કાન સંયુક્ત રાષ્ટ્ર પણ હાથ ધરીને બેસી છે પ્રભાવી લવવોય છે.

.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *