નવો અભ્યાસ: ગુજરાતમાં નવા સત્રથી ધોરણ 1થી 10માં ભણતા વિદ્યાર્થીઓએ એક માસનો બ્રિજ કોર્સ કરવો પડશે

નવો અભ્યાસ: ગુજરાતમાં નવા સત્રથી ધોરણ 1થી 10માં ભણતા વિદ્યાર્થીઓએ એક માસનો બ્રિજ કોર્સ કરવો પડશે

Spread the love

10 જૂનથી સમગ્ર રાજ્યમાં ધોવા .1 થી 10 નાં રોજ એક માસ માટે બ્રિજકોર્સ કરાવો

  • બ્રિજ કર્સર્સમાં ગતટ ઇન્દ્રિના અભ્યાસક્રમ ઉપરાંત સતત ધોરણોના અભ્યાસક્રમો સમન્વય કરવામાં આવે છે.
  • બ્રિજ કોર્સ પૂર્તિ પછીની તપાસ દ્વારા કરાશે અને દૈનિક અભ્યાસની વાર્તાની આવશ્યક માર્ગદર્શિકા અપાશે.

રાજ્યમાં કોરોનાની બીજી લહેરા ઘાતક છે. આ આશ્ચર્યજનક છેવટે લોકોના મૃત્યુ નીપજ્યા છે. આશ્ચર્યજનક 10 મા ધોરણો માસ પ્રમોશન બોલાવવામાં આવ્યા. પરંતુ હવે આ નિર્ણયની ધોરણ 1 થી 10 ની સંખ્યામાં ફરી એકવાર નવો કોર્સ કરવો પડ્યો હતો.રાજ્યમાં 7 જૂનથી નવી નવી વર્ષોથી ધોવા .1 થી 10 ના રોજ એક માસનો બ્રિજ કોર્સ શરૂ થયો હતો. વિદ્યાર્થીઓ જેમાં જે….. કો. .ર્સ.. કો બ્રિજ કોર્સની તપાસ કરવામાં આવે છે. બ્રિજ કોર્સની સાહિત્યિક પ્રેરણા મળી છે.

બ્રિજ કોર્સ પૂર્ણ પરિણામ પછી તપાસો કરાશે
આ સાહિત્યિક પાઠ 7 જૂન અંતરે મૂકવામાં આવે છે. બ્રિજ વર્ગના સભાસદો તાલીમ પણ આવે છે. બ્રિજ કર્સર્સ પૂર્ણ થયા પછી તપાસ દ્વારા કરાશે અને અભ્યાસની વાર્તાની આવશ્યક માર્ગદર્શિકા મળી. ગત વર્ષ કોરોના મહાકૃષ્ણાનું મંદિર હોમ લર્નિંગ અંતર્ગત અધ્યાય કાર્યરત. આખી શિક્ષા, જીસીટી અને ગુજરાત રોગવિષયક અને ઉચ્ચ તબીબી શિક્ષણ બોર્ડ દ્વારા નિરીક્ષણ કેન્દ્ર ડીડી ગિરનાર, બાયસ્ગની વાંદે ગુજરાત ચેનલ, યુટ્યુબ, વોટ્સએપ, ગુજરાત વર્ચ્યુઅલ શાળાની પરીક્ષા, જીવનશૈલી, મકાન, મકાન લ કાર્યક્રમન્ચિંગ પ્રોગ્રામ, જેનો સમાવેશ થાય છે.

કોરોણા મહાચેનાના સભ્યો હોમ લર્નિંગ અંતર્ગત અધ્યાય કાર્ય શરુ

કોરોણા મહાચેનાના સભ્યો હોમ લર્નિંગ અંતર્ગત અધ્યાય કાર્ય શરુ

રાજ્યમાં 7 જૂનથી નવુ વર્ગમાં શુક્રવારે આવેલો છે
રાજ્યમાં 7 જૂનથી નવુ વર્ગમાં શુક્રવારે આવેલો છે. રાજ્ય સરકાર દ્વારા નવી પ્રાર્થનાના પ્રારંભમાં એક માસ દરમિયાન જ્ઞાાનસેતુ સાહિત્યનું અધ્યાય કાર્ય ક્રિયા. જૂન -2021 થી વિદ્યાર્થીઓના ધોરણમાં પ્રવેશ કરો તે ધોરણના પૂર્ણાહુતિના ધોરણના અભ્યાસક્રમ બ્રિજ કોર્સ સ્વરૂપે સતત ચાલુ વર્ષોનો સમયગાળો સ્પષ્ટ રીતે સંબંધિત ઇન્ટર્ન લર્નિંગ આઉટકાઇની ઉલ્લેખિત બ્રિજકોર્સ ક્લાસરેડિઅન જ્ઞાનાસ્તિની પ્રાર્થના કરવામાં આવી છે.

અંગ્રેજી અને વિજ્ઞાન વિષયોનો સમાવેશ
બ્રિજ કોર્સ ક્લાસ રેડીનેસ જ્ઞાાનસેતુ સાહિત્ય ધો .1 શાળા છત્રી, ધો .2, 3 વર્ગ છત્રી, ગુજરાતી, ગણિત, ધો .4 થી 9, ગુજરાતી, ગણિત અને અંગ્રેજી ધોવા .10 માટે ગુજરાતી, ગણિત, અંગ્રેજી અને વિજ્ઞાન વિષયનો સમાવેશ નોંધાયેલ છે. રાજ્ય સરકારની પ્રાથમિક અને રોગપ્રતિકારક શાળાની કેજીબીવી, મોડેલ, મોડેલ ડે, આશ્રમ શાળાના ધોવા .1 થી 10 ના સભ્યો દ્વારા આયોજિત ગુજરાત રાજ્ય શાળા પાઠય પુસ્તક મંડળ દ્વારા 7 જૂન, 2021 સુધી સ્થિર થયેલ છે. આ સાહિત્યિક સફ્ટફ્ટપપીપી શિક્ષા કચેરી વેબસાઇટ પર પણ મુકિત પ્રાપ્તકર્તા છે.

મટિરિયલ અધ્યાય કાર્યમાં ગત વર્ષો પાઠ્ય પુસ્તકો પણ ઉપયોગમાં લેવાય છે

મટિરિયલ અધ્યાય કાર્યમાં ગત વર્ષો પાઠ્ય પુસ્તકો પણ ઉપયોગમાં લેવાય છે

ગત વર્ષો પાઠ્ય પુસ્તકો પણ ઉપયોગ મહેમાન
7 જૂનથી 9 જૂન દરમ્યાન ધો .1 થી 10 સુધીના બ્રિજકોર્સની તાલીમની પ્રક્રિયા બાયસેગ અને એમ.એસ. 10 જૂનથી સમગ્ર રાજ્યમાં ધો .1 થી 10 ના રોજ એક માસ માટે બ્રિજકોર્સ મટિરીઅલનો ઉપયોગ કરી શકાય અધ્યાય કાર્ય. ધો .1 થી 10 ના વિદ્યાર્થીઓ, મટિરીયલ અધ્યાય કાર્યમાં ગત વર્ષ પાઠ્ય પુસ્તકોનો ઉપયોગ પણ કરવો.

ધો .6 થી 10 ના વિદ્યાર્થીઓએ અલગ નોટબુક બનાવવાનું સ્થળ
ધો .1 થી 5 ના વિદ્યાર્થીઓ, મટિરિયમાં લેવાયેલા લેખના કાર્યક્ષેત્રમાં ધો .6 થી 10 ના વિદ્યાર્થીઓની અલગ નોટબુક બનાવવાની ઘટના. વિદ્યાર્થીઓ દ્વારા લેખ કાર્ય દ્વારા બ્રિજકોર્સ સાહિત્યિક અભ્યાસ દ્વારા પ્રક્રિયા પૂર્ણ કરવામાં આવી છે. શિક્ષ જેથી શિક્ષ. વિદ્યાર્થી……………………… ધો .1 જૂન 2021 માં પ્રવેશ વિદ્યાર્થીઓને શાળાના નિવારણ સાહિત્યની પ્રશિક્ષણ આપવામાં આવે છે. ધો .1 ના બાળકો વાલી કપડાની મદદથી આ અધ્યાય કાર્યમાં જોડાયેલા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *