કાલે બ્લેક ડે: રાકેશ ટિકૈતે કરી મોટી જાહેરાત, કહ્યું- કેન્દ્ર સરકારનું પુતળું સળગાવીશું અને કાળા ઝંડા લગાવીશ

કાલે બ્લેક ડે: રાકેશ ટિકૈતે કરી મોટી જાહેરાત, કહ્યું- કેન્દ્ર સરકારનું પુતળું સળગાવીશું અને કાળા ઝંડા લગાવીશ

Spread the love

ભારતીય કિસાન યુનિયન મેદના પ્રભારી રાકેશ તૃતીય નૃષ્ટિત્વ છેલ્લા છ મહિનાના મહીના હરિયાણા બોર્ડર પર કૃષિ કાનુની વિરોધ ચાલુ છે

કૃષિ કાયદા વિરુદ્ધ ચાલ આંદોલન ફરી વેગના ક્ષેત્રમાં એક નવો જુસ્સો ભરાઈ શોધી કા .ે છે. કૃષિ કાયદાના વિરોધમાં દિલ્હીના સીમાઓ પર અતિ સિધ્ધાંતનું પ્રદર્શન અને ધરણા ચાલી રહ્યા છે. આ દરમિયાન ભારતીય કિસાન યુરોપિયન રાષ્ટ્રીય રાષ્ટ્રીય પ્રકાશન રાકાશ ટીકાઈતે જાહેરાત કરી શકે છે, લગ્નગીત સંગઠનો કાલે બ્લેક ડે મનાવેશે.

ટિકિતા કહે છે, કાલે ભારત સરકારનું પુતળું સ્રગલ કરો. આ સિવાય ટ્રેક્ટર અને ઘરો પર કાળા ઝંડા લૂક કરવામાં આવે છે. આ કાર્યક્રમ સવારે 9-10 વાગ્યે શરૂ થાય છે. તેમણે વધુમાં કહ્યું, અમે ફક્ત કાલે કાળા ઝંડા લગાવી જઇએ છીએ. કોઈ ભીડવાળી કોઈ નહીં અને જન મુશ્કેલી પણ નહીં. કોઈ દિલ્હી નહીં. જ્યાં છે ત્યાં કાળા ઝંડા લવાશે. હવે છ મહિના થયા છે. જો કે કૃષિ કાયદા પર લીધેલ નથી. આટલું કાલે કલેકટ બ્લ બ્લેક-ડે મના પ્રેસ.

ફોન પર જીવંત નિરીક્ષણો છે
નોંધપાત્ર છે, થોડા સમય પહેલા રાકેશ ટિકિટને ફોન પર મૃત્યુ ધમકી અને ખાંડણી જોડાવાની ઘટના પણ બની હતી. ચંડપ છે, વોટ્સએપ પર કાલો અને અશ્લીલ વીડિયો પણ લખેલા છે. ખંડણી નહીં આવે તો વીડિયો ફરી રજૂ થશે નહીં.

ઘટનાની તપાસ પોલીસ કરે છે
ભારતીય કિસાન યુનિયન મેનાના પ્રભારી ગાઝિયાબાદ મહિલા કૌશંબી પોલીસ સ્ટેશનમાં નિમણૂક કરવામાં આવી છે. પોલીસ ઘટનાની તપાસ કરી શકાય છે. ભારતીય કિસાન યુનિયન મેનાના ગાઝિયાબાદ પૂર્વી જય કુમાર મલિકે મહિલા કૌશની પોલીસ સ્ટેશનમાં લખાયેલ સમયગાળા દરમિયાન જણાવવામાં આવ્યું કે, રાકેશ ટીકાયલ મોબાઈલ ફોન પર અલગ અલગ નંબર પર ધમકી કોલ ચાલે છે.

ગાલો અને અશ્લીલ વિડિઓ પણ લખેલા છે
રાકેશ ટિકિટને વોટ્સએપ પર ગાળો અને અશ્લિલ વીડિયો પણ લખેલ છે. નવું બોલાવવાનું છે, આશ્લીલ વીડિયો તસવીરોની સાથે ચેડા છે. મને ઘણી વાર આંખ આડા કાન કરાવતી હતી પરંતુ તે ફોનથી મને જીવંત રહેવાની ધમકી મળી રહી છે. તે સાથે જ સુપી રૂ. 11 હજારની ખાંડણી પણ મળે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *