એક્સક્લૂઝિવ: રાજકોટના યુવાને 6 વાર મ્યુકોરમાઇકોસિસને માત આપી, હવે 7મી વાર પડકાર, પત્નીની હિંમતને સલામ, કહ્યું- સંપત્તિ વેચી 41 લાખ સારવારમાં વાપર્યા

એક્સક્લૂઝિવ: રાજકોટના યુવાને 6 વાર મ્યુકોરમાઇકોસિસને માત આપી, હવે 7મી વાર પડકાર, પત્નીની હિંમતને સલામ, કહ્યું- સંપત્તિ વેચી 41 લાખ સારવારમાં વાપર્યા

Spread the love
  • કોરોણા માત ઓક્ટોબર માસિક મ્યુકોરમાઇકોસિસી લાંબી લડતોનો હિંમતભેર સમારોહ ચાલુ છે
  • ત્રીજા લેપ્રોસ્કોપી, 1 ફોરહેડ, 1 બ્રેન સર્જરી પછી પણ અડગ આત્મવિશ્વાસ હવે નવું જીવન પ્રદાન કરશે

કોરોણાની બીજી ઘાતક લ્યુરો બાદ મ્યુકોરમાઇકોસિસિની મહાગૃહ મોહન ફાંસો ઊભી છે, કેજરે પણ મહા મહા ચોરીમાં સપડા થઈ છે. આ રોગ ડિદિનેસિક માનસિક, આર્થિક અને શારીરિક રીતે નિચોવી કેદીઓ છે. ર્ચાર્જાના દર્દીઓમાં પણ મુશ્કેલી પડે છે, કારણ કે દર્દીઓની મુશ્કેલીઓ પણ ઓછી થાય છે. મ્યુકોરમાઇકોસિનાના દર્દીઓ આત્મવિશ્મિનો િક્સિજન પુર્તિપુત્રો વૃદ્ધ બિમલ દોશીની વાતો સંભળાય ભાલભલાને હિંમત. તેમના પત્ની ચાંદની દુશીએ દિવ્યભાસ્કર સાથેની વાતચીતમાં જણાવ્યું હતું કે મારા માતા 6 મા મ્યુકોરમાઇકોસિનેસ માત છે. હવે 7 મિનિટ પછી અમે ઝીલી ચાલીએ છીએ. અમે અમારા જન્મજાત વેચીમાં 41 મિલિયન ખર્ચ કર્યા છે.

બિમલ દુશી હિંમત હરિલા દર્દીઓ માટે આશ્ચર્યજનક કિરણ બનાયા
જીવન અઘરા પ્રશ્નપત્રથી વિકલ્પોની સંવિધાનો પારિતોષિક જીવન બિલાલ દુશી ઝઝૂમી ચાલુ છે. પહેલાં કોરોના અને હવે મ્યુકોરમાઇકોસિનીની સંભવિત ઘટના એક પછી એક હતી, જ્યારે હિંમતભેર સંયુક્ત થઈ રહી છે, બિમલ દોશી હિંમત હરિલામાં જોવા મળી હતી, કિરણ બન્યું છે, સાથોસાથ તબીબોના મતે પણ આ કેસ એક મિશેલ છે. ટમાંક્ટોબર મહિનાથી ઘણીવાર પડકાર ઊભાભીનું જીવન રહેવું અને મેડિકલ રિપ્રેઝન્ટેટીવ.

અત્યારસુધીમાં પાછલા લેસ્કોસ્પી, 1 ફોરહેડ અને 1 બ્રેન સર્જરી કરાઈ
પ્રકૃતિ પણ એક પછી એક સંગઠન જાણે કરતો હોય છે અને બિમલ ભાવો પણ આત્મવિન્યાસ અને જુલાઇભેર આ પરીક્ષા પાસ કરે છે. પ્રથમ ચિત્કારમાં કોરોણે હરાવ્યા પછી બહુ પ્રખ્યાત મ્યુકોરમાઇકોસિની બીકરી થઈ ગઈ. ાર મ્યુકોરમાઇકોસિની સફળ સર્જરી પછી એકવાર 7 મી વાર મ્યુકોરમાઇકોસિસીસ ડિટેક્શન છે. અત્યાર સુધીના છેલ્લા લેસ્કોસ્પી, 1 ફોરહેડ અને 1 બ્રેન સર્જરીના તેના પર કાર્યવાહી કરવામાં આવી છે. તબીબોએ પણ આયુની ધીરજ અને બહાદૂરી આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા છે અને તે કહે છે કે આટલી સર્જરી પછી પણ કથન પર્જકા માનવી હરિ છે તે બિમલ દોશીનો વિલપાવર એટલો છે, જે 6-6 વાર મ્યુકોરમાઇકોસિસીસ બની હતી, પરંતુ અમે તેને કહ્યું હતું. સર્જરી સફળતાપૂર્વક આ રોગની બહાર કાઢી શકાય છે.

આણંદની સારવાર ચાલુ રહેતી વખતે જ ભરાયેલો રહે છે
આ ઉપચાર પાંચ૦ મહિનો લાંબો સમય ગયો છે અને આ દર્દના નિદાન અને સારવાર માટે લાંબો ખર્ચ થયો છે જ્યારે બિમલ દોશીના નવા જીવન માટેના તમામ સંબંધો જાણીતા હતા અને હાલના દર્દીઓમાં આણંદની નજીકની ઝેડ્સ હોસ્પીટની ચિકિત્સા ચાલતી હતી, ત્યાં સુધીના ટ્રાન્સપોર્ટેશનના દર્દીઓને અવરોધિત કર્યા હતા. બનતી હાલની આ રહેઠાણ મકાનમાં આણંદ આવે છે.

1 ફોરહેડ અને 1 બ્રેન સર્જરી.

1 ફોરહેડ અને 1 બ્રેન સર્જરી.

12 લાખ સાઉદીની આવશ્યકતા છે
કૃષ્ણ સહાયક બિમલ ભાઈની કોરોના દરમ્યાનની સારવારની સૌથી મોટી કિંમત બાદ તેની મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. હવે આ રોગની સારવાર માટે તેના મેડિકલ ટ્રાઇમેન્ટમેન્ટનો ખર્ચ કરવામાં આવે છે. જો કે હજી એક સર્જરી માટે સાઉદી 12 લાખો લોકો આર્થિક સહાયની આવશ્યકતા છે. જો સમાજ, સંસ્થાઓ સિવાયના અન્ય વિશેષતાઓની સહાય કરો, તો તે સંસ્થાનો દ્વારા બિમલ દુશી સફળતાપૂર્વક પસાર થઈ શકશે. આઈસીઆઈસીઆઈ વિદ્યાર્થીઓનું ખાતું નંબર 624801521246 છે.

સારવારષધિના પરિણામે બિમલભાઇનો અંતિમ દર્શન થાય છે.

સારવારષધિના પરિણામે બિમલભાઇનો અંતિમ દર્શન થાય છે.

કિડની પર અસરકારક દવાઓની સારવાર હવે કરવામાં આવે છે
અત્યાર સુધીના દર્દીઓની સારવાર માટે સાઉદી લાખ૧ મિલિયન ખર્ચીનો નાગરિકો છે અને મી મી વખત મ્યુકોરમાઇકોસીસ છે. ઇન્ફેક્શનના લીડ્ડ કિડની અસરકારક અસર હવે તબીબો દ્વારા સારવાર ચાલુ છે, જેમાંથી હજાર 96 હજાર લોકોની સંખ્યા 96 96 છે. આ ઉપચારમાં સ્વાસ્થ્ય પછીના બિમલ ભક્ત મગજનો તળિયું મ્યુકોરમાઇકોસિસિના ચેપવાળું દબાણ ગેલન હડકન ન્યુરોસર્જરી કાથીી નાખવામાં આવ્યું છે અને તે સ્થળે બીજી સર્જરીનો ઉપયોગ કરીને મગજને સપોર્ટ કરવો તે હાડકાની ઘટના ટિટાનિયમનો શિરોળ ઇંપ્લેન્ટ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *