સેલેબ લાઈફ: સની લિયોનીના ડ્રેસની ચેનને બંધ કરવામાં ટીમને ઘણી જ મુશ્કેલી પડી, એક્ટ્રેસ વીડિયો શૅર કર્યો

સેલેબ લાઈફ: સની લિયોનીના ડ્રેસની ચેનને બંધ કરવામાં ટીમને ઘણી જ મુશ્કેલી પડી, એક્ટ્રેસ વીડિયો શૅર કર્યો

Spread the love
  • સની લિયોની એમટીવીના શો ‘સ્પ્લિટ્સવિલા’ના હોસ્ટ છે
  • સનીએ હાલ જ 40 મો બર્ડેડ સેલિબ્રેટ પર છે

બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ સની લિયોની સો.મીડિયામાં સંખ્યાબંધ એક્ટિવ છે. સની લિયોની જીવન જીવંત અપડેટ્સ અનેકવાર રજૂઆત થાય છે. વર્તમાન જ સની લિયોનીએ સોમીડિયામાં એક વીડિયો શૅર છે. આ વિડિઓ એકલા જૈરિલ આવ્યા છે. આ વિડિઓમાં એક્ટ્રેસના ડ્રેસની ચેન બંધ થઈ ગઈ છે, તેને આંખોમાં પાણી ભરાયા છે.

સની લિયોનીયા વિડિઓ શ કરીનેર તે વાત કરે છે
સની લિયોનીએ સો.મીડિયામાં વીડિયો શૅર આપ્યો. વિડીયોમાં સની લિયોનીએ પીડા રંગનો ડ્રેસ છે અને તેના ડ્રેસની ચેન બંધ ફોટા છે. સની આખી ટીમે ચેન બંધ કરવાનો પ્રયાસ કર્યો. સની લિયોનીની ટીકા કહે છે કે કેવી રીતે ડ્રેસ ચિકિત્સા છે અને ટીમના લોકો એકબીજાનીનો ઉપયોગ કરીને ડ્રેસની ચેન બંધ કરવાનો પ્રયાસ કરે છે. વિડિઓ શરણે સનીએ કહ્યું, ‘એક ગાઉન પાર્કફેક્ટ માટે આર્મીની જરૂર છે.’ સની લિયોની હાલની એમટીવી ‘સ્પ્લિટ્સવિલા’ના રણવિજય સિંહ સાથે હોસ્ટ કરી શકે છે.

13 મેના રોજ 40 મો જન્મદિવસ સેલિબ્રેટ પર
સની લિયોનીએ 13 મેના રોઝનો 40 મો જન્મદિવસ સેલિબ્રેટ હતો. બાળકો સાથે જન્મદિવસ ઉજવણી. સની સો.મીડિયામાં તસવીર શારિરે કહ્યું, ‘જન્મદિવસ પર તમારા શુભેચ્છા માટે આભાર. તમારી બધી બાબતો મારી પ્રાર્થના છે કે તમે સલામત રહો, સ્ટ્રોંગ રહો, માસ્કો પ્રારંભિક પાલિસ પ્રેમની વૃદ્ધિ, નફરતને નહીં. ભગવાન બધુન ભૂલો કરો. ‘ નોંધનીય છે કે ગયા વર્ષે કોરોનાની ફર્સ્ટ વેવમાં સની લિયોની લગ્ન પાછળ બાળકો સાથે લોસ એન્જલ્સ મુસાફરી થઈ હતી. સમાન, આ વર્ષ સની ભારપૂર્વકની છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *