વેક્સિનેશન માટે મોટી સુવિધા: 18-44 વયગ્રુપના લોકો માટે ઓનલાઇન એપોઇન્ટમેન્ટ જરૂરી નથી, સરકારી વેક્સિનેશન સેન્ટર પર પણ રજિસ્ટ્રેશન થઈ શકશે

વેક્સિનેશન માટે મોટી સુવિધા: 18-44 વયગ્રુપના લોકો માટે ઓનલાઇન એપોઇન્ટમેન્ટ જરૂરી નથી, સરકારી વેક્સિનેશન સેન્ટર પર પણ રજિસ્ટ્રેશન થઈ શકશે

Spread the love
  • વેક્સિનેશન માટે 18 થી 44 વાયના લોકો માટે હવે કોઈ એનલાઇન હોવું જરૂરી નથી

વેક્સિનેશનના નિયમોમાં ફેરફાર કરો. હવે 18-44 વાયગ્રુપના કા લોકોનેી નાખવામાં વેક્સિનેશન માટે ઘણી રાહ જોવા મળે છે. આ વાયના લોકો માટે હવે કોઈ પોનલાઇન એપોઇન્ટમેન્ટની જરૂર નથી. નવી નિયમિત રીતે, આ લોકો વેક્સિનેશન સેન્ટર પર જિનો નોંધણી કરાવી શકાય છે અને એપોલ્ટમેન્ટ પરીક્ષણો. આ ઉપલબ્ધ હાલની સરકારી વેક્સિનેશન સેન્ટરો પર આયોજન કરવામાં આવ્યું છે.

કેન્દ્રની સૂચનાના બધા રાજ્યોના ચૈતન્ય અને પ્રાર્થનાની નોંધણીની સૂચિ સૂચવવામાં આવી છે. એ રાજ્યો પર આધાર રાખે છે, તે સુવિધાઓ આવી નથી.

વેસ્ટેજ અટકાવવા માટે નિર્ણય
ખરેખર, ઘણાં રાજ્યોમાંથી વેક્સિન માટે સ્લોટ બુક કરાવ્યા પછી લોકો વેક્સિનેશન સેન્ટર દૂર મુસાફરી નહીં. એક્સ્ડ વેક્સિના વેસ્ટેજની વાર્તા મુસાફરી થઈ. આ અહેવાલની પરિસ્થિતી આ કેન્દ્રની છે. આ સિવાય ગ્રામીણમાં મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડે છે.

કાર્યસ્થળ પર વેક્સિનેશનનો સમાવેશ થાય છે
અગાઉના શનિવારે કેન્દ્રમાં વેક્સિનેશનની એક વધુ પગલું ભરત ખાનગી અને સરકારી કચેરી કેસ વેક્સિનેશનમાં જતું રહ્યું. તદનુસાર, સરકારી અને ખાનગી કચેરીના સંસદસભ્ય તેના પરિવારના સભ્યો પણ વેક્સિન લ લવી મેળવે છે. વધુ કા લોકોનેી વેક્સિન અપાઇ માટે કંપનીઓ હોસ્પીટલો દ્વારા સીધા જ રોકાણકારો વેક્સિન ખરીદવા મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *