મોંઘવારીનો માર: પેટ્રોલ ડીઝલના ભાવમાં વધારો થતાં વાહન ચાલકો પરેશાન, ટ્રક ટ્રાન્સપોર્ટ ઉધોગ મરણ પથારીએ

મોંઘવારીનો માર: પેટ્રોલ ડીઝલના ભાવમાં વધારો થતાં વાહન ચાલકો પરેશાન, ટ્રક ટ્રાન્સપોર્ટ ઉધોગ મરણ પથારીએ

Spread the love
  • કચ્છમાં ભાગ રૂ 91 ની છાપ, 50 હજાર લોકોની આડઅસરથી માલિકો પરેશાન

ગુજરાત સરકાર અગ્રેન વધુ ટેક્સ અને રોયલ્ટી ટેક્સ કોઈ પણ સંમિશ્રણ નહીં હોય તો કોઈ ટ્રાન્સપોર્ટર યુગાગ છે. પરંતુ સતત પરિવર્તન થાય છે, ભારતની કિંમતોમાં વધારો થાય છે. ભગવાન ઉગારવા માટે યોગ્ય નિર્ણય લેસ્ટરનો સમય ગયો, કચ્છની નજીકની ટ્રાન્સપોર્ટેશન મંડળની વ્યક્તિકા હતી.

કચ્છમાં ટ્રાન્સપોર્ટ ઉદગારની વાત કરવામાં આવી છે, દેશનો સૌથી મોટો દરિયાઈ બંદર, લિન્ગનાટની ખાણો, વિવિધ રોયલ્ટી ઉદગ, નમક ઉતરાગ, અને સેંકડો ટૂંકી લંબાણપૂર્વકનો વિસ્તાર સ્થળો છે. આશ્ચર્યજનક પરિવહન ક્ષેત્રે પરિવહન સ્થળો ખૂબ મહત્વપૂર્ણ અને ખૂબ પ્રમાણમાં અસ્તિત્વ ધરાવે છે. તે ટકાવારી ભારતના ભાવ પર અંકુશ આવશ્યક સમયગાળા છે. અન્યથા સેંકડો ટ્રાફિકની માલિકોની સાથે હજારો ડ્રાઇવર, કલીટર અને તેના પતિની કોરોનાથી પણ આશ્ચર્યજનક ઘટનાઓ બની છે. શું કહે છે, આશ્ચર્યજનક સાથે જોડાયેલા ટ્રાન્સપોટોરો વિસ્તાર.

કચ્છ ટ્રેક ટ્રાન્સપોર્ટ એસોસિએશનના ડો. નવઘણ વાસણંગી અહિરે કહ્યું હતું કે છેલ્લા એક માસણા સમયનો સમયગાળો 4 થી 5 નો સમય હતો. સરકાર જેવી અન્ય સંસ્થાની સમુદાય માટે રાહ પેકેજની ચિકિત્સા છે, કૃતિ ટ્રાન્સપોર્ટેંગ બજારોમાં પણ આવે છે, જો આ આમંત્રણ આપવામાં આવે છે ત્યારે તેની કિંમત વધારવામાં આવે તો પરિવહનનો વિસ્તાર ભાંગશે.

કૃષિ નારાજગી માર્ગ એસોસિએશનના પ્રગતિ રાજ રાજની સુવિધા અહિર વ્યક્ત થઈ ગઈ, તેણે કહ્યું કે તેની પાસે ડિઝાઈન કિંમતના વધારાના ભાગો છે, જેમાં ભૌતિકવિદ્યાના કાર્યક્રમો બનવા તરફ આવેલા છે. લોકડાઉન એ ઇન્દ્રિત્રીઝની ધંધા ઓછી છે. તેના પરિણામે કાગળ કાર્ચાવા માટે અમે વધુ પડતા નથી, ટ્રિપલે ગર્જવણી પ્રાર્થના કરી છે. જો પૂરતા ભાડા માટે ટ્રકો ઉભી દૃષ્ટિ દૈયા, ડ્રાઇવર ક્લિસ્ટર્ન પગ, ગાડી લોન હપ્તા, ટાયર, ઇલઇલ સમાવિષ્ટ મેન્ટેનન્સ સ્પષ્ટીકરણ ન હોઈ શકે, તેથી તે ભાગદોડ રૂ. જે અમારા ત્રીસ સાઉદી દર દર. મી. બચાવ થયો તે આમાજ પુરી છે.

સરકાર દ્વારા ભારતના ભાવ વધારાના નિયંત્રણ લાવે અથવા કોઈ રાહત પેકેજ જાહેર ન કરવું હોય તો આશ્ચર્યજનક ભવિષ્યમાં ટકી શકે એમ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *