બાળકોમાં કોરોનાનો કહેર: ગુજરાતની નજીક આવેલા રાજસ્થાનના ડૂંગરપુરમાં કોરોનાથી 255 બાળકો સંક્રમિત, દૌસામાં 341 બાળકો સંક્રમિત

બાળકોમાં કોરોનાનો કહેર: ગુજરાતની નજીક આવેલા રાજસ્થાનના ડૂંગરપુરમાં કોરોનાથી 255 બાળકો સંક્રમિત, દૌસામાં 341 બાળકો સંક્રમિત

Spread the love
  • બાળકોના માતા-પિતાના કોરોના પોઝીટીવ વિશે જણાવવામાં આવ્યું છે કે બાળકોમાં પણ કોરોના પ્રમાણપત્રમાં વધારો થયો છે
  • છેલ્લા 10 દિવસમાં 250 થી વધુ બાળકો કોરોનાથી સંકેતો છે સીએમઓ રાજેશ શર્મા

કોરોનાની ત્રિજી લહેરામણ આવે છે લોકો હેરાન છે. આ પાછળનું મોટુ કારણ છે કે ત્રિજી લહેરાની સૌથી વધુ અસરકારક બાળકોને છોડી દે છે. રાજસ્થાનના બે કિસ્સાઓમાં બાળકો ખૂબ જ સંક્રમિત થયાં હોય તેવો ઉલ્લેખ છે. દૌસા અને ડૂંગરપુરમાં બાળકોમાં સંકેત ફેલાઇ છે. દૌસા અને ડૂંગરપુર ભાવનાઓમાં 600 થી વધુ બાળકો સંક્રમિત છે. મહત્વનું છે ડુંગરપુર ગુજરાતની નજીકના લોકો.

રાજસ્થાનમાં કોરોણા મહાચિત્રિ બાળકો સંક્રમિત માતા-પુત્ર છે. ત્રિજી લહેરાને રહી ગયા, તેવુ જમા થયેલ છે. કોરોના સંકેત હવે બાળકોની સાથે આવે છે. બાળકોની સંખ્યામાં કોરોનાથિ સંકેતો આવે છે. રાજસ્થાનમાં કોરોનાથી લગભગ 600 બાળકો સંક્રમિત છે.

પિતા મૃત્યુ, બે બાળકો સંક્રમિત
દૌસામાં સિકાયરાના એક બાળકોના બાળકો (એક વર્ષ 9 વર્ષ છે, બીજા બાળકો 10 વર્ષ છે) કોરોનાથી સંક્રમિતો છે. આ પિતાના કવિડ કઝઝિટિવના ચાર બાળકો, જ્યારે તેણીએ નિદાનની ચુકવણી કરી, જ્યારે તે પછી કોરોનાથી બાળકોની સંમિશ્રિત થઈ. આ રીતે દૌસામાં એક બે વર્ષનો બાળક કોરોના પોઝિટિવ આવ્યો છે.

આશરે 600 બાળકો સંક્રમિત
સ્વાસ્થ્ય વિભાગના માનીએ તો એકલા દૌસામાં 1 મેથી 21 મેની વચ્ચે 18 વર્ષ પૂર્વેના 341 બાળકો કોવિડ પોઝીટીવરો છે. જે સ્થિતિ દૌસાની છે, સિમ્પલ વિદ્યાર્થીઓ ડૂંગર કપુની પણ છે. ડૂંગરપુરમાં બાળકોના કોરોના પઝઝિટિવનો પણ ઉલ્લેખ છે. ડૂંગરપુરમાં 12 મેથી બનેલી 22 મે સુધી 18 વર્ષો સુધીના બાળકો 255 બાળકો સંક્રમિત છે.

કલેક્ટરે વાતચીત, સીએમઓ અને મંજૂરી
ડૂંગરપુરના ક્લેક્ટર પરિષદ કુમાર કહીલા બોલાવે છે, તેમના બાળકોમાં કોરોના સંકેત બિલકુલ સામાન્ય છે. બાળકોના માતાપિતા કોરોના પોઝીટિવ વાર્તા છે. આ પરિણામે બાળકો પણ કોરોનાથી સંકેતો છે. સંખ્યાબંધ સંખ્યા, સ્પર્ધા ક્લેક્ટરની વાત સીએમઓએ ફગાવી છે.

ડૂંગરપુરના સીએમઓ રાજેશ શર્માના સમાધાન છેલ્લા 10 દિવસના અસિસોથી વધુ બાળકો કોરોના સંક્રમણ છે. કોરીવિડન પગલું કોઈ બાળકનું મૃત્યુ સમાચાર નથી. ક્યારેય ખટરો તો ખટોરો જ છે અને કોવિડ એ એકવાર આવી હતી જ્યારે એક વાર કોઈએ પહોંચ્યા નહતા.

પ્રથમ, દેશના વૈજ્ઞાનિકોની કૃત્યની કટોકટી, કોરોનાણી ત્રિજી લહેર આવી રહી છે, બાળકોને વધુ સંદેશાઓ આપવામાં આવી છે. રાજસ્થાનની સ્થિતિમાં ક એવુંરોનાની ત્રિજી લૂર્ણી પ્રાર્થના થાય છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *