નવી મુસીબત: કોરોના નેગેટિવ આવતા મહિલાએ મિત્રો સાથે દારૂની મહેફિલ યોજવાના કેસમાં બે મહિલાઓએ પોતાના નામ અને સરનામાં છુપાવ્યા

નવી મુસીબત: કોરોના નેગેટિવ આવતા મહિલાએ મિત્રો સાથે દારૂની મહેફિલ યોજવાના કેસમાં બે મહિલાઓએ પોતાના નામ અને સરનામાં છુપાવ્યા

Spread the love

એકવારનો વિરુદ્ધ ખોટી માહિતી પ્રસ્તુત કરો

  • થલતેજ વરસાદ વન ગ્રીન અવવનુ સોલા બેઠક બાતમીને સ્થિત દરોડોક્ત

અમદાવાદ શહેરના થલતેજ એરિયા ગ્રીન અવનુના મેપલ કાઉન્ટી -1 ના એક ફટકામાં સોલા લગ્ન દ્વિની મહેફિલ ભુતી ચાર સભ્યો અને એક પરિણીત કર્કર્ટર બન્યા હતા. સોલા પોલીસિની તપાસમાં બે સ્વાતંત્ર ભંડોળના નામ અને સરનામાં ખોટા લખાવ્યા. જે મુશ્કેલીઓ સોલા બેઠક બે કપાયેલી આઇપીસી 177 એનસી રજીસ્ટર કરી શકે છે. સોલા સંશોધન કાનુની દ્વિની મહેફિલની મેસેઝેની સમીક્ષા દરોડોબર ચાર વર્ગ અને એકવાર છૂટા પડ્યા હતા. એક રાષ્ટ્ર ડૂ પીટર નહીં. રાષ્ટ્રવાદી કોરોના નેગેટિવ આવવા માટેના વાર્તા બોલાવી ડાની પાર્ટી.

પ્રેરણા ગ્રીન અવવનુ મકાનમાં દર
થલતેજ એરિયા ગ્રીન અવવનુ મેપલ કાઉન્ટી- 1 માં સુતુની મહેફિલ ચાલતી સોની પોલીસ સ્ટેશનના કંટ્રોલરૂમના મેસેજનેશન એરિયામાં ગ્રીન અવવનુ મકાનનો દરોડોબીલો છે. જ્યાં બેડરૂનું કેતન પટડિયા (રહે. લીલા અવનુ, થલતેજ), અનુરાધ્ય ગોયેલ (રહે. અદાણી શાંતિગ્રામ), શેફાલી પાંડે (રહે. અક્ષર સ્ટેડીયો, બોડકદેવ), પ્રખ્યાત શાહ (રહે છે. એપાર્ટમેન્ટ, થલતેજ) ડૂટર પીધેલા આવે છે. ટીપોઈ પર ડાટોના ગ્લાસ અને બોટલ આવી ગયા.

પ્રાર્થનાત્મક તસવીર

પ્રાર્થનાત્મક તસવીર

એકવાર પોલીસ પોલીસમાં મોટા નામ લખાયા હતા
ધરપકડ કેસની તપાસ કરતાં ઓછા દાવો કરવામાં આવે છે ગોયલ અને પ્રિયાંક શાહ આઈડી પ્રફુપ્ટ ડીએ પોલીસમાં બહુ નામ લખ્યું હતું. અનુરાધ્ય ગોયલનું સાચું નામ અનુગામી દિવ્ય અગ્રવાલ (તે. સ્કકેટ 2, એલજે કોલેજ કેમ્પસ રોડ, એસજી હાઇવે, સરખેજ) અને પ્રિયાક શાહની પંક્તિ ઉર્ફે પ્રિયાક શાહ (રહે છે. અનુજાના નામનો આધાર અને પાછળના પિતરાઇ ભાઈનું નામ લખવી ખોટી શોધખોળ થયું. સરનામું પણ પિતરાઇ ભાઈઓ લખે છે.

પાંચ લોકો વિરુદ્ધ ગુનો નોંધ્યા છે
સોલા પોલીસ રેનેડા વર્ગના અન્ય એક અમોલા કટન પેટ્ડિયા પણ અટવાયા. જેણે ડૂબ્યા હતા. અમોલા કોરોના નેગેટિવ લખાણ. જીઓએ માનસિક તૃષ્ણાથી દૂર થવાના સ્થળોએ તેમની સાથે આવવાનું અને દ્વિની મહેફિલ યોજી મુલાકાત સોલાની મુલાકાત જણાવ્યું હતું. ચર્ચા ચાર વાહનો અને એકના સમાવિષ્ટમાં સમાવિષ્ટ લોકોનો સમાવેશ થાય છે.

ફાઈલ ફોટો

ફાઈલ ફોટો

ત્રીસમી જણ 900 એમએલ.દૂટર પી.એસ.
કટ્ટન જ દતુ પીતા ચોરડાયેલી વોટ્સએ કોઈપણનું નામ જણાવ્યુ નથી, કટન પાર્ટી માટે 1 લિટરની બટનો લવલો છે. દર૦૦ મીલી લિટર દતૂ પી ગયા, જ્યારે બોટ દ્વારા 100 મિલી દ્વિતીય સ્થળ તેની પુરાવા તરીકે કબજે કરવામાં આવ્યા.

માનસિક તૃષ્ણાથી મુક્ત દાવો પાર્ટી યોગી
જ્યારે 5 વોટમાંથી કટનીની પત્ની અમોલા દતુ પીતા નહ. જ્યારે અન્ય 4 વે ડીએ પીટર હતા. પૂછપરછમાં કોરેનાસ્ટ અમોલાબહેન કોરોના સાંજ પડતાં હતાં, આવી ચતુર્થી પત્નીની ચાર ભાઈ બહેનપણી માટે લગ્ન સમાપ્ત થઈ હતી. સોલા હાઈકોર્ટ 4 નંબરો અને કેતન વિરુદ્ધ ગુનો નોંધી ધરપકડ થયા. જ્યારે અમોલાબેને ડૂબીને લીધાં હોય ત્યારે તેમના અસ્તિત્વમાં નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *