ઈન્ડિયન આઈડલ 12: શોનાં પ્રથમ વિજેતા અભિજીત સાવંતે કહ્યું, ‘મેકર્સનો ફોકસ ટેલેન્ટ કરતાં કોણ બૂટ પોલિશ કરે છે, તેમાં વધારે હોય છે’

ઈન્ડિયન આઈડલ 12: શોનાં પ્રથમ વિજેતા અભિજીત સાવંતે કહ્યું, ‘મેકર્સનો ફોકસ ટેલેન્ટ કરતાં કોણ બૂટ પોલિશ કરે છે, તેમાં વધારે હોય છે’

Spread the love
  • સિંગરે કહ્યું, ણીડિયન્સની રિયાલીટી શોમાં ડ્રામા જોતાં જ વધારે ચિકિત્સા છે
  • સલાહકારોએ કહ્યું, શોટમાં હવે ટેલેન્ટને બદલો કાંટેસ્ટાના બેકગ્રાઉન્ડ પર વધુ ધ્યાન આપવાનું છે

ઈન્ડિયન ઇડ્લિની પ્રથમ સીઝ ચેનલ વિજેતા સવંતે રિયાલીટી શો પર નિશાન છાપવામાં આવી છે. ચિંતા કરાઈ, હવે શોના મર્સકર્સ કર્સન્ટેસ્ટન્ટની ટ્રેજિક સ્ટોરી પર વધુ ફોકસ ચાલુ છે. એર્જીગેટ એક ન્યુઝ વેબસાઇટ સાથે વાતચીત દરમિયાન જણાવ્યું હતું કે, મર્સકર્સ કાંટેસ્ટાના ટેલેન્ટને બદલીને ક કોન બૂટ પોલિશ કરો છો? કોણ વધુ ગરીબ છે? આ બધી વાતોમાં વધુ રસ છે.

આજકાલની વાત સાથેની વાતો, મૂળ રિજનલ રિસાલીટી શો જોવાનું, ત્યાં દર્શકોની તેમની ફેવરિટ કન્ટેસ્ટન્ટના બેકગ્રાઉન્ડ વિશેની કોઈ ઘટના નથી. ફક્ત ફોકસ ફક્ત સિંગિંગ પર છે, પરંતુ હિન્દુ શ કપ કન્ટેસ્ટંટની ટ્રેજિક અને દુખદ સ્ટોરિઓ ડાયરેક્ટ છે. ફોક્સ માત્ર તેના પર જ છે. આ સમયે તે તેના માટેના માત્ર એક જ પ્રયોગકર્તા છે, પરંતુ િયડિયન્સ પણ એટલી જ જવાબદાર નથી, તે પણ ડ્રામા એન્જેય છે.

પ્રતિસાદ
એંજીજીટ શોટીંગ કન્ટેસ્ટન્ટનો તે સમય યાદ આવે છે, હું સોંગમાં એક વર્લ્ડ છું તે જજે મને સનમન સાથે બેજો મોકો મળી ગયા. આજે આજે કોઈ નાટકનું રૂપરેખા આપવામાં આવશે. આ દર્શકોનો જવાબ છે, કારણકે હિન્દી ન્સડિયન્સ જ્યારે મસાલેદાર કન્ટેન્ટ શોધ છે.

કિશોર કુમારના દીકરા રિયાળી શોની પોલ ખોલી ગઈ
‘ઈન્ડિયન આઈડલ 12’માં વીકંડ એપિસોડમાં કિશોર કુમારનો ડિકરો અમિત કુમાર છે. શોનાના દરેક સ્પર્ધાકોષી કિશોર કુમારના ગીતો ગાયો. શો જોયા પછી સો.મીડિયા યુઝર્સે કહ્યું સ્પર્ધાકોએ કિશોર કુમારના ગીતોનેસ્ટેટિસ્ટિટેટેડ રીતે દેખાઈ. અંગે અંગે અમ અમ. અમમા અમ અમ અમ .ન્ટર…………………………………………………….., આખરે પડદાને પાછળનું શું છે?

કિશોર કુમારની જેમ કોઈ સુશોભન નહીં
અમિતે કહ્યું, ‘મને ખ્યાલ છે તે દર્શકોએ તે એપિસોડમાં ઘણા ગુલામી થયા. સાચી વાત કોઈ પણ કિશોર કુમાર જેવું નથી. હું તે ગયો, મને કહ્યું. મને પહેલેથી જ બધાને વખાણ કરવામાં આવે છે. આ સાથે જ એમ કહેવાતું કે કોઈ પણ જગ્યાએ ગાય નથી, પરંતુ તેને પ્રોત્સાહનની રજૂઆત છે. આ કિશોરદાને ટ્રિબ્યુટ છે. મને મારા પિતાની પ્રેરણા મળી હતી, પરંતુ તે મને કહેવા ગઈ.

મારા લગ્ન મૌર, મેકરસે મને કહ્યું
અમિતે આગળ કહ્યું, ‘જુઓ, દરેકની મુસાફરીની જરૂરિયાત છે. મારા પિતા પણ ભૂતપૂર્વ કથાઓ. મારી પહેલી માંગણી ડિમાન્ડ, સર્વશ્રેણીઓ મને એટલા પ્રાર્થના દીધા. હા પણ એક વાત મારે કહેવા જેવી છે કે માગિશે તે સમયે આવનાર કિશોર કુમાર જેવા લિજેન્દને ટ્રિબ્યુટ કર્યું છે. હું જાતે તે એપિસોડ એન્જોય ધ્યાન આપું છું. ‘

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *