સુશાંતનું મોત સુસાઈડ કે ષડયંત્ર: SSRના ચાહકોની વિકીપીડિયાના ફાઉન્ડર સાથે દલીલ, એક્ટરના મોતનું કારણ આત્મહત્યા હોવાનું કહેતા ગુસ્સે થયા

સુશાંતનું મોત સુસાઈડ કે ષડયંત્ર: SSRના ચાહકોની વિકીપીડિયાના ફાઉન્ડર સાથે દલીલ, એક્ટરના મોતનું કારણ આત્મહત્યા હોવાનું કહેતા ગુસ્સે થયા

Spread the love

સુશાંત સિંહ રાજપૂત મોત 11 મહિના થયા છે. એક બાજુ એઈમ્સની ટીમે સુશાંતની હત્યાની થિયરી નકારી દીધી છે, સીબીઆઇ આ કેસની તપાસની તપાસ કરી રહી છે, જ્યારે એક્ટરની હત્યા કરવામાં આવી હતી. અનુભવો, સુશાંતના ચાહોક મણી સંબોધન કરે છે અને હત્યા થાય છે અને ન્યાયની અટકાયત થાય છે. આ જ ચાહોકો સો.મીડિયામાં વિપીડિયા વિરુદ્ધ અભિયાન ચલાવવામાં આવે છે. વિપિડિયાના પેજ પર સુશાંતના મૃત્યુના આત્મહત્યાના અહેવાલો છે.

સુશાંતની મોતનું ડિસ્ક્રિપ્શન અધૂરૂં છે
ગુરુવાર, 20 મેના રોજ સો. મિડિયામાં ‘વિકિપીડિયા સુશાંતની હત્યા કરવામાં આવી હતી’ (વિકિપીડિયા સુશાંતની હત્યા પછી) ટ્રેડ કરેલી. સુશાંતના ચાહકો વેબસાઇટ પર તેના પેજ પર તેના મૃત્યુનું કારણ બદલીને કહેવું. ઘણાં સોમીમીડિયા યુઝર્સે એ વાતની ઇશારો કરી હતી, જે સુપ્રિતા મૃત્યુ અંગેનું ડિસ્ક્રિપ્શન થયું હતું, તે અધૂરી છે, કારણ કે આ કેસની તપાસ સીબીઆઈ છે.

નારાજિગિ વિપીડિયા ચોકવટ કરો

સુશાંતના ચાહકોની નારાજગીનું નિરીક્ષણ વિપીડિયાના ફાઉન્ડર જિમી વેલ્સે ચોખાવટ થઈ ગયું. તે ઓફફિશલ સો.મીડિયા હેન્ડ દ્વારા કહેવામાં આવ્યું છે, ‘સુશાંત સિંહ રાજપૂત પ્રિયા ચાહકો વિકિપીડિયા વિશ્વવ્યાપી સ્રોતો આધારિત છે. ટ્વિટર ટ્રેન્ડ પર બેઝ્ડ નથી. ‘

ચાહકો વિશ્વવ્યાપી સૂત્રોની માહિતી માગી

જિમિ વેલ્સના રિપ્લાયથી સુશાંતના ચાહકો સ સ્થિર નહીં. એક ચાહકે કહ્યું, ‘તમે વિશ્વવ્યાપી સૂત્ર મન્નશન કરી શકો છો, સુશાંતના જિમ ઈન્સ્ટ્રક્ટર, ફેમિલીલા વિશ્વના વિશ્વસૂત્ર સૂત્રોમાં જેવું છે. પોલીસ તપાસ ખોલી છે. અમે તે સૂત્રોચ્ચાર માગીએ છીએ. આ માહિતીની ચર્ચા તમે નિષ્કર્ષો પર ચાલો છો. ‘

જવાબમાં જિમી વેલ્સે કહ્યું, ‘જ્યારે જેવી સાઇટ આર્ટિકલની લિંક્ડ છે. હું ફરીથી આવું છું, ટવિટર કેમ્પેન આગળ વધારવાની રીત યોગ્ય નથી. વધુ શોધખોળમાં ભાગ લેવા માટે હું શ કરેર કરી શકું છું લિંકનો ઉપયોગ કરો. ‘ આના સુશાંતના શહકો જડબાટોડે જવાબ આપ્યો અને કહ્યું, ‘સર જો ટ્વિટર કેમ્પેન આવશ્યક નથી, જો તમે તમારા ટવિટ પર જાઓ છો, તો તમારી વ્યસ્તતાના પ્રોગ્રામ દ્વારા સેકન્ડનીને જવાબ આપવામાં આવશે નહીં. જરા વિચારો. ‘

14 જૂન, 2020 ના રોજ સુશાંતનું નિર્ધન
14 જૂન, 2020 ના રોજ સુશાંત સિંહ રાજપૂતની જગ્યા બનશે. મુંબઈ પોલીસે આંધ્યાત્મનો કેસ ગ્લોવો છે. જો કે, ડુસે મહિના પછી તેના પિતાની સિંઘેટ પટનામાં રિયા ચક્રવર્તી તેની મહિલા વિરુદ્ધ એફઆઈઆર થઈ. કે સિંહે રિયા સુશાંતના બેંક ખાતામાંથી 15 લગ્ન સાઉદીની હેરાફેરીનો કેસ છે. ઉદ્બાદ સુપ્રીમ સ્ટેટસ કેસ સીબીઆઈ સુમો છે. આ કેસના ડ્રગ્સની એંગિઆને રશિયામાં એક મહિનો મળતો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *