શાહિદ કપૂરની ડિવાન્ડ ફિલ્મ કબીર સિંહની સફળતા પછી ધરણા થઈ

શાહિદ કપૂરની ડિવાન્ડ ફિલ્મ કબીર સિંહની સફળતા પછી ધરણા થઈ

Spread the love


– આ ફિલ્મના દર્શનાર્થી શરૂ થાય છે

મુંબઇ: શાહિદ કપૂરની ડિવાન્ડ ફિલ્મ કબીર સિંહની સફળતા પછી ધરણા થઈ. તે એક પછી એક ફિલ્મોમાં વેબ સીરીઝ સાઇન કરી શકાય છે. હવે સમાચાર છે, તે સુઝોય ઘોષની ફિલ્મમાં કામચલાઉ સમયગાળા શરૂ થઈ રહ્યો છે.

સોશીયલ મીડિયાના પોર્ટલના નિર્દેશ, શાહિદ કપૂરને સુજોય ઘોષની ફિલ્મની પસંદગી પસંદ કરેલ પજવણીની સમયગાળાની તાલીમ આપવામાં આવે છે. શાહિદ નામનો જર્સીની રિમેક, રાજ એન્ડ ડિકેની વેબ સીરીઝ, ડાયરેક્ટર રાકેશ ઓમ પ્રકાશની કાલ જેવી પ્રોજેક્ટ્સ છે.

શાહિદ નવા નવા વિષયો પર આધારિત ફિલ્મના સાહસોનું વાવેતર છે. તેની આ જ મુશ્કેલી આજે તેની સફળતાની ટોચ પર બેસાડી દીવાલો છે. ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં તે એક સારો અભિનેતા માનવામાં આવે છે. પરંતુ શાહિદ હવે સ્ટાર બનવાની દિશામાં ધ્યાન આપે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *