રેપકેસમાં તરુણ તેજપાલને મોટી રાહત: તહલકા મેગેઝિનના પૂર્વ તંત્રીને નિર્દોષ જાહેર કરાયા, ગોવાની કોર્ટનો નિર્ણય; સાડા 7 વર્ષ પહેલાં જુનિયર પત્રકારે દુષ્કર્મનો આક્ષેપ લગાવ્યો હતો

રેપકેસમાં તરુણ તેજપાલને મોટી રાહત: તહલકા મેગેઝિનના પૂર્વ તંત્રીને નિર્દોષ જાહેર કરાયા, ગોવાની કોર્ટનો નિર્ણય; સાડા 7 વર્ષ પહેલાં જુનિયર પત્રકારે દુષ્કર્મનો આક્ષેપ લગાવ્યો હતો

Spread the love
  • ટેહલકા મેગેઝિનના ભૂતપૂર્વ સંપાદક, ગોવા કોર્ટ વલણ; 7 અને અડધા વર્ષો પહેલા અ જુનિયર પત્રકાર પર ગેરવર્તનનો આરોપ મૂકવામાં આવ્યો હતો

ઉત્પન્નિ ફાઇલ તસવીર

  • 2013 માં ઝડપી સાથે કામચલાઉ એક યુવતીએ ગોવાની ફાઇવ સ્ટાર હોટલ લિફ્ટમાં દુષ્કર્મ ગુજરેસ્ટ્રલ ચાર્જ લપશો

તહલકા મેગેઝિનના પૂર્વ સંપાદક ગોવા સટેશને પ્રકાશિત કરે છે જાહેર પ્રકાશિત કરવામાં આવે છે. પ્રગતિ પર મેગેઝિનના એક કાર્યક્રમો દરમિયાન 5 સ્ટાર હોટલની લિફ્ટમાં એક મહિલાનું જાપાનિક નિરીક્ષણ કરવામાં આવ્યું હતું.

એડ્શનલ નેશનલ ડિસ્ટ્રિક્ટ સેશન્સ 27 એપ્રિલે ચોથોલો સબડિટ કરો, પરંતુ ન્યાયાધિશ ક્ષમા જોશીએ આ નિર્ણય 12 મે સુધી સ્થિર રાખ્યો છે. 12 મેના નિર્ણયમાં 19 મે સુધી મોકુફની મુલાકાત લેવામાં આવી છે. પહેલાં ક કહ્યુંરોના મહા ચોરીના સમયે સ્ટાફની ઘટના બની હતી, તેથી આ નિર્ણયની મોકૂફ મુલાકાત થઈ રહી છે.

આ કલમો અંતિમ કેસ દાખલ કરો
પત્રકાર તરુણ અજગલ આઈપીસી ની કલમ 34 34૨ (ખોલવાનું બંધ કરવું), 2 34૨ (અસંભવ કૃત્ય કરવું ઉદાહરણ તરીકે જણાવવું), 4 354 (આત્મસમ્માન ભંગ કરવું અને હિંસાનો ઉદાહરણ), 4 354 એ (જાતિય શોષણ), 6 376 (૨) વ્યક્તિ દ્વારા દુષ્કર્મ કરો અને 376 (2) (K) (નિયંત્રણ પરિસ્થિતિમાં વ્યક્તિ દ્વારા દુષ્કર્મ) અંતિમ કેસ દાખલ કરો.

શું સમગ્ર કેસ છે?
2013 માં ઝડપી સાથે કામચલાઉ એક યુવતીએ રાખેલી ફાઇવ સ્ટાર હોટલ લિફ્ટમાં દુષ્કર્મ ગુજરેસ્ટર ચાર્જ લૂપારો છે. 30 નવેમ્બર, 2013 ના રોજ અંધાધૂંધી સમારોહ થયો. અગાઉ તેમણે આગલા કૂતરાઓની જથ્થો અપનાવ્યો હતો, પરંતુ તેણીની રાહ જોઈ શકાય તેવું નથી. તેજપાલ મે 2014 થી જમિની બહાર.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *