મોર્નિંગ બ્રીફ: રાજ્યમાં આજથી વેપારીઓ સવારના 9થી 3 વાગ્યા સુધી દુકાનો ખોલી શકશે, 42 દિવસ બાદ કોરોનાના 5 હજારથી ઓછા નવા કેસ અને 64ના મોત

મોર્નિંગ બ્રીફ: રાજ્યમાં આજથી વેપારીઓ સવારના 9થી 3 વાગ્યા સુધી દુકાનો ખોલી શકશે, 42 દિવસ બાદ કોરોનાના 5 હજારથી ઓછા નવા કેસ અને 64ના મોત

Spread the love

રાજ્યના 10 શહેરોમાં 18 થી 44 ની વાયુ જૂથના લોકો માટે કોરોના આભાસી કાર્યવાહી કરવામાં આવે છે. રાજકોટ માર્કેટિંગ આજથી ફરી ધમધમતી છે, મગફળી, મગ, કપાસ, એરંડા લાવી મળી.

છેલ્લા સૂચનો, બજાર શું કહે છે ….

સેન્સેક્સ 49,564.86 પર રાખવામાં આવી છે -337.78
ડોલર રૂ .73.10 -0.06
સોનું (અમદાવાદ) થી 10 ગ્રામ

ઘટનાઓ 3 પર નજર

1) રાજ્યના 10 શહેરોમાં 18 થી 44 ની વાયુ જૂથના લોકો માટે કોરોના આભાસી કાર્યવાહી કરવામાં આવે છે. 2) રાજકોટ માર્કેટીંગ આજની ફરી ધમધમતી, મગફળી, મગ, કપાસ, એરંડા લાવી શોધ. )) ગુજરાત યુનિવર્સિટીમાં નનિસલિન પરીક્ષા વિકલ્પ પસંદ કરવા માટે આજે છેલ્લો દિવસ.

હવે આવતીકાલે 5 વિશેષ સમાચાર
1) રાજ્યમાં 21 મીનિમી મિનિ લોકડાઉન આંખિક છૂટાછેડા, વેપારીઓ શનિવાર 9 થી 3 વાગ્યે દૂર રહેવા માટે ખોલો

કોરોના સંક્રમણ પગલા રાજ્યમાં ચાલી રહેલ મિનિ લોકડાઉન આંખિક છૂટાછેડા પર નિર્ણય લેવા આવે છે. રાજ્યમાં 21 મી મેથી આંખિક લોકડાઉન 27 મે સુધી અમલી જીવન. રાહુલ વેપાર વેપાર સવારના 9 થી બ્યુરોપી 3 સુધીના લોકો ખુલ્લા દૃષ્ટિકોણ. આ મુખ્ય સૂચક પીપાવાવમાં જાહેરાત થઈ. જો કે 36 શહેરોમાં રાત્રી કર્ફ્યુ યથાવત મંદિર.

2) રાજ્યમાં 42 દિવસ પછી 5 હજાર નવો કેસ નોંધવામાં આવ્યો છે, 8308
રાજ્યમાં 24 કલાકમાં 4 હજાર 773 નવા કેસની નોંધ છે. એકદમ સતત 16 મા નવા કેસ કરતાં સાજા થનાર દર્દીઓની સંખ્યા વધુ હોય છે. કુલ 8 હજાર 308 લોકો કોરોના હરાવ્યો છે. રાજ્ય પગલાં રાજ્ય રિક્વરી સુધારણા 87.32 ટકા આવી છે. દૈનિક મૃત્યુ પણ ઘટીને 64 વાગ્યા છે. 17 મી મે સતત 17 દિવસ સુધી રાજરોઝમાં 10 હજારથી વધુ દર્દીઓ કોરોના માતની રજૂઆત છે.

)) તાઉ-તે વાવઝોડા પછી જાફરાબાદમાં બટોટ વોટરસિંપી ગઈ કાલે, બ નીચેટ નીચે આપેલા દેવદેવ છે, મૃત વ્યક્તિદેવો ગયા
તા-તે વાવઝોડા પગથિયા સૌરાષ્ટ્ર દરિયાઇ અભ્યાસ વ્યવસાયિક પ્રમાણપત્રના સમયગાળાની તાલીમ આપવામાં આવે છે અને દરિયાઇ વિસ્તાર તારાજી સર્સાઈ છે. જાફરાબાદના દરિયામાં માઇક્રેચિંગ કરતા સાગરખેડૂનો વલોપાતની આસપાસના લોકોનો સમય થોડો સમય રહ્યો હતો. એક દિવસનો બટટ નીચે દબારા 3 હજુ…… શક્ય

)) અમેરિકામાં અશ્વેતોએ આણંદના ી 35 વર્ષીય યુવકની હત્યા કરી, યુવકના મૃત્યુથી બનેલી આઘાતલ, બે દીકરા નોધારા બન્યા
અમેરિકાની ભારતીય કમકમાટી ભારી હત્યનો વધુ એક કિસ્સો પર છે. અમેરિકામાં અશ્વેત નાગરિકો લંન્ટા ઇરાદે ગુજરાતી લક્ષ્‍યક બનાવટ હોવાની ઘટનાઓ સમયે બહાર રહેતી હોય છે. આણંદના ભાદરણાની નાની કિનારીના પાત્રની લૂંટના ઇરાદા અશ્વેતોએ હત્યા કરી છે. ન્યૂયોર્ક મુલાકાત સંદર્ભ ગુરુ નોટ હત્યારા તપાસ તપાસ હાથ ધરી છે.

)) આપ ના રાષ્ટ્ર સી.આર.પટિલેને માજી બુટલેગર ક્યા, ઇટાલીયા સુરક્ષા સુરત પોલીસ પોલીસ સ્ટેશન માં
વાવઝોડુ શમી પછીના રાજકીય વિવાદની ચર્ચા એરણે ચડોય છે. વાવઝોડા દરમ્યાન તે વિસ્તારની જલ્દીય પૂછપરછ માટે પોસ્ટ કરનારનો પ્રદેશ અધ્યક્ષ ગોપાલ ઇટાલીયા કોમેન્ટના જવાબમાં પ્રમુખ અને નવસારી સુદસદ સી.આર.પીટિલેને માજી બુટલેગર નાયતા વિવાદ સર્જરી છે. સુરતનો ભાગ અલગ સાત પોલીસ મથકનો ગોપાલ ઇટાલીયાનો વિસ્તાર દાખલ થયો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *