ડોકટરો સાથે વાતચીત કરતી વખતે પીએમ મોદી થયા ભાવુક, આંસુ છલક્યા

ડોકટરો સાથે વાતચીત કરતી વખતે પીએમ મોદી થયા ભાવુક, આંસુ છલક્યા

Spread the love

નવી દિલ્હી, તા .21 મે 2021, શુક્રવાર

પી.એમ.એસ.એ.ના આજની જન વિસ્તાર વરણાસિના ડોકટરો સાથે નનિસેલન વાતચીત થઈ. આ દરમિયાન તે કોરોના માટે મહિલા મેનેજમેન્ટ સીએમ યોગી આદિત્યનાથ અને અધિકારીઓના પાઠ પણ લેતા હતા.

આ વાતચીત દરમિયાન પી.એમ.ની કિંમત આવી હતી અને તે કોરોનાથી મોતને ભેટ્યો હતો, જ્યારે તેણીએ દર્શન કરી લીધા હતા, જ્યારે ગયેલા ડોકટરોને યાદ કર્યા હતા. તેણીએ ક્યાંક, કોરોનાની અંતિમ જંગલમાં ડરોકટ્રોનો યોગદાન પ્રશાસાનો અનુભવ કર્યો છે.

આ વાતચીત દરમ્યાન તેણીની સંભવિત સ્થિતિ, કોરોના વાયરસની જેમ કે સ્વયંભૂ નિર્દેશો છે તે વચ્ચે છીનવી લીધા છે. આ બધું કા લોકોનેી નાખું છું હું શ્રધ્ધાજંજલિ છું અને તેના પુરૂષો નિર્ધારિત છે. કાશીના એક સેવકના નાતે હું જંગલમાં મદદ કરનાર કાશીના દરેક નાગરિક અને ખાસ કરીને ડોકટરો, નર્સ, ટેકનિશિયન, વોર્ડ બોય, એમ્બ્યુલન્સ ડ્રાઈવરનો આભાર માનુ છું. તમે જે કામચલાઉ કરો છો તે બિરદાને લાઇક સ્કૂલના ડાયરેક્ટર છે જે થોડા સમય પહેલા ઓછાક્સિજનની આઈસીયુ બેડની લંબાઈમાં વધારો કરે છે.

તે ડોકટરોને આશ્ચર્યજનક છે, તમારી તપસ્યાના મહા મહાગુણાને નિયંત્રિત કરી રહી છે, જ્યારે તે સમયગાળો કરી શકે છે. લંબી લાડ લડવાનું છે. બાંઘવા અને પૂર્વાચંદ્ર ગ્રામીણ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવાનું છે. સમગ્ર દેશમાં કેસ શરૂ થાય છે. આ અભિયાનમાં ગ્રામીણ વિસ્તારો છે જ્યારે શટલુ વ્યવસાયિક નિર્માણના કિસ્સાઓ બન્યા છે હવે બ્લેક ફંગ્સનો પડકાર પણ ઉભો થયો છે. તેની કામચલાઉ પાર્સિશન જુરી સાવધની મૂવી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *