ટ્રોલિંગ: વાવાઝોડામાં પડી ગયેલા ઝાડ આગળ ટીવીની ‘સંધ્યા બિંદણી’એ ડાન્સ કર્યો, યુઝર્સ બોલ્યા- આને કહેવાય આફતમાં અવસર

ટ્રોલિંગ: વાવાઝોડામાં પડી ગયેલા ઝાડ આગળ ટીવીની ‘સંધ્યા બિંદણી’એ ડાન્સ કર્યો, યુઝર્સ બોલ્યા- આને કહેવાય આફતમાં અવસર

Spread the love
  • વરસતા વરસાદ વચ્ચે દીપિકા સિંહે ડાન્સ
  • સોમીમીડિયા યુઝર્સે દીપિકા અસંવદનશીલ વાતો

તાઉ-તે વાવઝોડા બે દિવસ સુધી ગુજરાત, મહારાષ્ટ્ર ગોલ્ડ કોહરામ મચ્છાવ્યો. તાજ-તે આ રાજ્યોની ઘણી વખત આવે છે. આ દરમિયાન ‘દિયા બાર બાતી હમ’ ફૅમ દીપિકા સિંહે વરસતા સમય વચ્ચે ફોટોસેશન કરાવ્યું. આ દરમિયાન એક ટુટેઇલ ઝાડ પણ આવી હતી. દિપિકા ફોટોસેની તસવીરોલ વીડિયો સો.મીડિયામાં શ કર્યાર કરો તો યુઝર્સે તે ટ્રોલ કરી શકો છો. એક યુઝરે ત્યાં સુધી આશ્ચર્યજનક આશ્ચર્ય થયું.

અનુભવ, ટિકાથી પછીની દીપિકાએ કહ્યું કે આ પોસ્ટનો અર્થ તે અસંભવિત છે. જે ઝાડની સજા થઈ છે.

કાર પર જે ઝાડ પડ્યાં, તે પહેલાંનાં ઘણા વર્ષો પહેલાં
તે પછીના એક્ટ્રેસની એક ઇન્ટરવ્યૂમાં કહે છે, ‘હું એક ભૂલો રહીશ. મારો વિસ્ફોટ ગ્રાઉન્ડ ફ્લોર પર છે. જે ઝાડ પડકાર્યો, તે પહેલાંના ઘણા વર્ષો પહેલા. દુર્ભાગ્ય વાવાઝોડામાં તે પૂર્ણ થાય છે. તે અમારા કાર પર પડકાર આપ્યો. આથી હું અને મારો પૂજાનો રોહિત કાર ઝાડન હટ્ટ બહાર ગયો છું. આ દરમ્યાન મારી આસપાસના તસવીરો ક્લિક થઈ ગયા. તે સારા ફોટોગ્રાફર છે અને અવાર-નવેમ્બરની જેમ ફોટો ક્લિક કરો. ‘

હું કોઈ નથી આવતી
દિપીકાએ કહ્યું, ‘વાવઝૂદૂન ભૂવા જવાનું છે અને સતત ડ્રોક કરવું છે. ઉ તેનોદ્દ…………….. વધુ વૃક્ષ.. વધુ.. વૃક્ષ………………… તે ક્યારે પણ નિશ્ચિતતાવાળી નથી. તે કોઈ જ અફસોસ નથી. તે કોઈ પણ ઘરની બહાર આવવાનું નથી. તે પાંચ મિનિટનો સમય હતો ત્યારે બહાર નીકળ્યો હતો અને તે સમયે ઝાડની કાર પડતી હતી. ‘

વાવઝોડા મારો ઘર પણ આડેધડ હતો
વધુમાં દિપકિકાએ કહ્યું કે વાવઝોડાને તેના ઘરના પણ વિનાશક છે. તે આખો દિવસ ટેન્શનમાં આવ્યો. વરસાદ પડ્યો તેની જગ્યા પાણી ભરાઈ. અનુભવ, કાગળનો વિડિઓ કે તસવીર શાર ન કરવો, કારણ કે સો.મીડિયામાં બહુ બધી નેગેટિવિટી છે. ‘

એક્ટ્રેસે આખરે કહ્યું કે વાવઝોડામાં અસરકારક લોકો તેના મનમાં દુઃખ છે. ટૂટેલા ઝાડ આગળના મુદ્દાઓનો અર્થ એ નથી થયો કે તે અસંસ્વાદશીલ છે. તે આવવા માટે કોઈને પણ પ્રોત્સાહન આપશો નહીં.

છેવટે ‘ગુમ હૈ કિસી’ના દર્શન થયાં’ જોવા મળ્યાં
2014 માં દીપિકા રોહિત રાજ ગોયલ સાથે લગ્ન કર્યા હતા. રોહિત તે સમયે ‘દિયા ઔર બાતી હમ’ને ડિરેક્ટર કરતો હતો. દિપિકા આ ​​સિરિયેલ સંધ્યા બિંદુનીના રોલમાં જોવા મળી હતી. મે, 2017 માં દીપિકા દિકરાનો જન્મનો સમય છે. દિપીકા ‘યે રિશ્તા ક્યા દલાતા હૈ’, ‘તુ સૂરજ મૈં સુપેજ પિયાજી’, ‘કવચ’માં દેખાઈ. વર્તમાન તે ‘ગુમ હૈ કિસી’ના દર્શન કરી રહી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *