કાર્યવાહી: મિનિ બસમાં 50 ટકા કેપેસિટી કરતા વધુ પેસેન્જર બેસાડનાર ચાલક સામે જાહેરનામા ભંગનો ગુનો નોંધાયો

કાર્યવાહી: મિનિ બસમાં 50 ટકા કેપેસિટી કરતા વધુ પેસેન્જર બેસાડનાર ચાલક સામે જાહેરનામા ભંગનો ગુનો નોંધાયો

Spread the love
  • કોરોના નિયમોને ચલાવવું ખાનગી વાહન છે

કચ્છમાં કોરોના કેસની સંખ્યા શેર માર્ની માફ ભારે ચડવ ઉતર જોવા મળે છે. પ્રણાલીના સંસાધનોમાં કોરોના બિચારામાં સતત વોલેટાલિટીનો માહોલ કાયદા રહેવા પામો છે. જો કે લોકો કોરોના ગાઇડડલાઈસલિનનું પાલન નથી કરી રહ્યા. કોરોના નિયમોના ઉલ્લંઘન વિરુદ્ધ માનકુવા પોલીસ આગળ છે. અને નિયમિતપણે 50 ટકા વધુ મુસાફરો ભરેલી એક મીની બસની ચોરીની પડીડી, કાયદેસરની કાર્યવાહી હાથ ધરી છે.

પોલીસ દ્વારા જાહેર કૃત્યોની માહિતી માનવામાં આવી છે, પોલીસ ધરપકડ કરવામાં આવી રહી છે, જ્યારે પેટ્રોલિંગ કરવામાં આવી હતી, જ્યારે મુન્દ્રા રોડ પર રહેતી એક મહિલાની અટકાયતની તપાસ હાથ ધરી હતી. તે દેશની ખાનગી બસમાંથી 50 ટકા સાથે 23 ટકા મુસાફરોની માલુમ પડકારો છે. નિયમિત રીતે વધુ મુસાફરો બેસાડી સરકારના જાહેરનામો ભંગ બદલો મીની બસ ન. જીજે 12 બીવી 9383 ના ચાલક મુસ્તાક સંત રે. સેડતા તા.ભૂજ વિરુદ્ધ એપેડમિક એક્ટ તડ ગુન્હો નોંધ કાયદેસરની પ્રવૃત્તિ હાથ ધરી.

અત્યારે પણ અનેક સ્થળોની ખાનગી વાહનો બેરોકટોક મુસાફરો ભારીને ધરાર નિયમનની ઉલ્લંઘનથી નજરે ચડી ચાલુ છે. પોલીસ તંત્રની પરિસ્થિતિઓમાં વિભાગમાં ખાનગી વાહનો વિરુદ્ધ સૃષ્ટી બન્યા છે તે જરૂરી બન્યું છે

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *