ઇંગ્લેન્ડ પ્રવાસ માટે ટીમ ઇન્ડિયામાં થઇ શકે છે આ મોટો ફેરફાર, આ ખેલાડીને મળશે મોકો

ઇંગ્લેન્ડ પ્રવાસ માટે ટીમ ઇન્ડિયામાં થઇ શકે છે આ મોટો ફેરફાર, આ ખેલાડીને મળશે મોકો

Spread the love

નવી દિલ્હી ઇન્ડિયન ક્રિકેટ ટીમ 2 જી જૂન આઈસીસી કસોટી ચેમ્પિયનશિપ ફાઇનલ ચેટ માટે ઇંગ્લેન્ડ રવાન. સ્ટગસ્ટ-સપ્ટેમ્બરમાં ટીમ ઇન્ડિયાના પાંચ ડિસેમ્બર મેચોની સીરીઝ પણ રવિ છે. ઇંગ્લેન્ડ રવાનગીંગ ઠીક પહેલા ટીમ ઇન્ડિયામાં એક સંપાદન હોઈ શકે છે. આંધ્ર વિકેટકિપર બેટ્સમેન કેએસ ભારતની ઘટનામાં રિવાજિશન શહાના કવર તરીકે ઇંગ્લેન્ડ લખી શકાય છે. & Nbsp;

ખરેખર, રેકિટિપર સાહા તાજેતરમાં જ કોરોણાથી સાજો આવ્યા, અને તે ઘરનો કોલકાતા પરત છે. સંહાને 24 મે મુંબઇમાં બાય બબલની ટીમ સાથે જોડાયેલા છે, અને તેના એક અઠવાડિયા પછીની ટીમ ઇંગ્લેન્ડ પ્રવાસ માટે રવાના થઈ છે, પરંતુ માનવામાં આવી નથી, જ્યારે તે સ્ટેટબાય તરીકે દર્શાવવામાં આવી છે. સાહા ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગની 14 મી સિઝન સનરાઇઝર્સ હૈદરાબાદ વસ્તીનો કોશિકા વાયરસ પૉઝિટિવ આવ્યો હતો. વિશિષ્ટતા મુજબ વિકેટકિપર તરીકે ઇંગ્લેન્ડ પ્રવાસ અને વર્લ્ડ ક ટેસ્ટસ્ટ ચેમ્પિયનશિપ ફાઇનલ અગાઉના ઋષભ પંતનો સમાવેશ થાય છે. & Nbsp;

અગાઉ પણ કવર તરીકેની ટીમ ઇન્ડિયાની સાથે જોડાઈ ચૂકવણી થઈ છે, જેનો ભંગ ….. / strong>
બીસીસી ડાયરે બહુ જલ્દી ભરતને રાત્રિના સમયે નિવેદન આપી શકાય છે. આંધ્ર ક્રિકેટ સંઘ સાથે જોડાયેલા એક સંજોગોમાં કહેવામાં આવ્યું, હા, ભારતને સ્ટેન્ડબાઇ તરીકે પસંદ કર્યા છે, પરંતુ તે ધ્યાનમાં રાખીને ઇંગ્લેન્ડ જઇ શકે છે, જ્યારે બીસીસી વિદેશી કોઈ નિવેદન જાહેર કરે છે. & Nbsp;

કેસેટરેટ હવે સુધી 78 78 ફર્સ્ટ ક્લાસ 4283 રન બનાવ્યા છે, અને તેની કંપની પાછળ 301 શિકાર થયા છે. ભરત ટી ટીમ ઇન્ડિયાના કેમ્પ સાથે મુંબઇ છે. એટલુ નહીં ભરત ભારત-એ ટીમ સાથે નિયમિત રીતે લેખ છે, અને તે ઇંગ્લેન્ડ વિરુદ્ધ પુર્વક સીરીઝમાં ભારતનો સ્ટેન્ડ બાય પણ છે. ભરત આ પહેલા નવેમ્બર 2019 અને જાન્યુઆરી 2020 માં કવર તરીકે ભારતીય ટીમમાં જોડાયેલી ચૂકવણી છે. & Nbsp; .


Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *